• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.50(5)Edition (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa

ai up dùm mình file fix hộp thư đến của chủ top lên mf đc hok. Ah...mình thấy làg VN rồi mà xin vào làng ko đc.bực ghê.no' bi lỗi j đo'. Mà mình xài flipfont chắn hok hỗ trợ tiếng tàu hay sao nhi?.ai pít chỉ dùm với.hi.

sao mình ko vào đc làng vn vậy nhỉ...ai jup với... Nghe nói co' trọi trâu hay j j đó mà sao chag? Thấy j hết....chán....cug? Chi? Như mấy game khác...chỉ pít trồng cây và trồng cây thôi sao....

echbuondoi

sao mình ko vào đc làng vn vậy nhỉ...ai jup với... Nghe nói co' trọi trâu hay j j đó mà sao chag? Thấy j hết....chán....cug? Chi? Như mấy game khác...chỉ pít trồng cây và trồng cây thôi sao....

bạn có thú khủng ko mà đòi chọi. Lại còn nc trang bị nưã. Tốn vàng lắm

tưởg game này hay hơn mấy gam khác.....cũng chi? Có trồng cây và trồng cây. Lại kòn ko co' ca? Nuôi gà,heo nữa chứ....hix. Vào làng kon ko dc. Hầu như chí? Có mình chơi với mình....

echbuondoi

Cập nhật file vh chuẩn nhất. Fix toàn bộ lỗi .ngày 3-4, dow về chép vào
!:\resource\apps\ND91HappyFarm_0x2003331C.rsc
Link dow
www.4shared.com/zip/0h9ikp8E/File_vh_chuan.html

Chỉnh sửa cuối: