• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HardSPL V1 by OLINEX - HTC TOPAZ (TD2)

Status
Không mở trả lời sau này.

xame

máy của e cũng bị tình trạng như của các bác ở trên là khi coppy SSPL-Manual-TopazV1_01R1.exe vào bộ nhớ máy rồi chạy nó thì máy đứng khựng ko chạy đc nữa ! có cách nào giải quyết vấn đề này ko các bác !

luxury235

Ai chỉ cho e cách Up Rom d ck ạ? E Up Rom Ship nên k cần phải bẻ khóa, g e có File RUU dow từ trang chủ HTC rùi, g làm típ thế nào ạ?

new862004

hiện tại máy của e ROM version : 1.75.710.2 ( 53237) WWE
Radio version : 3.45.25.21
e muốn Hard-SPL có thể dc ko các bác ! mà e đã thử dùng những cách ở trên mà ko dc ! các bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn dc chứ ? thanks !

badboyhp8x

máy của e cũng bị tình trạng như của các bác ở trên là khi coppy SSPL-Manual-TopazV1_01R1.exe vào bộ nhớ máy rồi chạy nó thì máy đứng khựng ko chạy đc nữa ! có cách nào giải quyết vấn đề này ko các bác !

chủ topic ko thấy giải đáp vấn đề này nhỉ . mình cũng gặp phải tình trạng trên

NguyenNhatHoa

chủ topic ko thấy giải đáp vấn đề này nhỉ . mình cũng gặp phải tình trạng trên
Mình cũng bị tình trạng như bạn xame.
Tuy nhiên, mình update HSPL 1.33 Olinex bằng cách bình thường (tự đông) diễn ra bình thường.
Máy tính của bạn đã cài dotnetcf 2.0 chưa? Bạn đã turn off fire wall chưa? Bạn đã tắt chương trình antivirus chưa? Máy tính của bạn có được kết nối với internet chưa? Bạn đã hard reset con diamond 2 chưa?

xame

Tuy nhiên, mình update HSPL 1.33 Olinex bằng cách bình thường (tự đông) diễn ra bình thường.
Máy tính của bạn đã cài dotnetcf 2.0 chưa? Bạn đã turn off fire wall chưa? Bạn đã tắt chương trình antivirus chưa? Máy tính của bạn có được kết nối với internet chưa? Bạn đã hard reset con diamond 2 chưa?
bạn có thể hứong dẫn cụ thể cho minh hơn dc ko ? máy tính của mình cũng đã hard SPL thành công một con DT 2 rồi ! nếu có thể bạn liên lạc với mình qua nick : myloveforyou7722 nhé ! cám ơn bạn nhiều !

ntanh2605

Chán ghê ! Con Topaz mua ở nhà xách sang đây up cái vèo chạy được liền. Còn con mua ở bên này không chạy HardSPL được :( Cứ đến 0% là em nó ngủ luôn :)) Có cách nào thúc cho nó chạy tiếp không ? Trên Xda nhiều người cũng bị tương tự, tình hình là vẫn chưa có cách nào khắc phục :( Buồn quá ! Rom ship chạy vừa nặng vừa không tương thích phần mềm. :(

Status
Không mở trả lời sau này.