• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÁT CHO NHAU NGHE

Trvuphuong

Member
Mình thấy có nhìu topic chia sẽ hình ảnh,... Nhưng chưa có topic chia sẽ bh của mình tự thu!

Mục đích mình lập topic này để cho các bác cùng nhau chia sẽ các bài hát của mình hát để cho diễn đàn của chúng ta ngày càng nhộn nhịp hơn, và! Để biết thêm khả năng hát hò của ae PDAViet chúng ta

Lưu ý: chỉ post những bh của mình tự thu thui nhé!!!!!!!
mong các bác ủng
hộ!!!!!!!
nếu các mod thấy topic này nhãm quá thì del dùm em thank

E xin mỡ hàng với bh: gió đông ấm áp của casĩ khánh phương
tuy hát dỡ tệ nhưng mong các bác vui khi nghe thank

http://sannhac.com/r3191211/Gio-dong-am-ap-trvuphuong.htm

MinhThang

Manager
Có khi phải Edit cái tiêu đề là Phòng Karaok của PV mới chuẩn.
Môn này mình khoái nè, nhưng không dám hát vì sợ họ nghe họ bắt cóc bỏ PV thì chết.:)):)):)):)):))

Trvuphuong

Member
Có khi phải Edit cái tiêu đề là Phòng Karaok của PV mới chuẩn.
Môn này mình khoái nè, nhưng không dám hát vì sợ họ nghe họ bắt cóc bỏ PV thì chết.:)):)):)):)):))

Vậy bác edit hộ e nhé! Thank bác
sẵn tiện bác có bh nào của bác hót ý chia sẽ cùnb ae với!

tinh_la_gi

Administrator
Đã gần 2 năm qua ... khắp chôn trên thế giới ảo này ... 4rum hay bloger nào tổ chức hát hò là TLG đem bài hát "xuất thần" của mình đi thi là y như rằng không "cao thủ" nào dám "ho"

Nhớ lại năm 2009 gửi bài hát cho Siu Black mà nhận ngay cuộc gọi trong đêm đó

Siu: Em TLG hả ... chị thật bất ngờ về giọng hát của em ... chị nghĩ em ko nên tham gia cuộc thi này vì nó ko xứng tầm với em rồi .. >:)

TLG: Em xin ngắt ngan lời chị ... thật ra em cũng ko muốn tham gia nhưng thật khó cho em để tìm 1 nơi khẳng định đẳng cấp của mình nên em dự định là I đồ VN trước sau đó em sẽ tiến thằng đến I đồ ờ mé ri khân ! ;;)

Siu: Chị không muốn em phí tài năng của mình ở 1 sân chơi nhỏ hẹp thế này. Chị nói thật vừa nghe qua bài hát em gửi về tuy điện thoại tháng này chưa kịp đóng tiền nên Vina khóa chị phải vội vã mua cái sim khuyến mãi gọi cho em đây =))

TLG: Oh phải làm phiền chị ... để em gọi lại ... rụp .. cụp

Siu: Ngoài 1 giọng ca trời phú em còn thể hiện 1 sự lịch lãm trong giao tiếp chị thích em rồi đấy ... há há hóa há (giộng cười độc quyền Siu) :D Chị muốn em nghe chút suy nghĩ của chị trước khi em chọn đi con đường nghệ thuật được không !?

TLG: Dạ em sẽ luôn ghi lại trong trí nhớ của mình và chị có thể an tâm là không bao giờ em có thể quên những điều chị sẽ nói ( Vội vã mở ghi âm kẻo quên thì chết ngất với mụ này >:) )

Siu: Khi em vừa cất tiếng hát (nghe nhầm thành hét :p ) âm điệu bài hát thật nhẹ nhưng ẩn chứa trong giọng hát em là 1 chất giọng trầm cao em nén khí lại rất chuẩn thể hiện 1 sự rèn luyện rất công phu thoáng 1 chút gì đó của Lý Hải... tiếp câu 2 giọng em bay vút mạnh mẽ và sâu lắng chẳng kém Mít tờ Đàm ;;) ... và liền câu thứ 3 em đáp xuống nhẹ nhàn như vừa xong câu vọng cổ ... quả thật chỉ có Út Trà Ôn mời xuống kịp với em \-/ nghe cả bài của em thì thật là 1 sự trải nghiệp tuyệt vời của các giọng hát trong và ngoài nước !

TLG: Dạ chị quá lời chứ em không .... (đang nói bị chém liền - bà này 8 ghê - sau này sẽ cho 1 ghế Mod box 8 :)) )
Siu: Em không cần phải từ tốn thế .. chị có thể nhận xét và chị hiểu chị đang nói gì mà.

TLG: Vậy theo chị em nên chọn con đường nào để đến với nghệ thuật ?!

Siu: Một chất giọng đẳng cấp và 1 con người lịch lãm chị nghĩ em nên tham gia vào chuyến bay Apolo 19 lên mặt Trăng và hát về Trái Đất cho máu =))

TLG: Em làm gì có xiền mà bay với lội chị

Siu: Thì chị gợi ý thôi mà ... với lại chị đâu phải chị SIu :D

TLG: chị là ai ?! ~X(

Siu: Hàng xóm nè cha nội ..... đã 1 tháng qua ngày nào pa cũng tra tấn con có 1 bài sao con chịu nổi =))

Và cuối cùng là bài hát hát cách đây gần 2 năm
http://star.zing.vn/star/san-dien/Sao-Bang-Khoc.696777.html

NokuaN70

Well-Known Member
Giọng hát gì mà trầm cao vậy ta? Lại còn cao vút mà sâu lắng nữa dzậy chời? Nghe nó mâu thuẫn quá :D:D:D

HuyChung

trôi chắc hổng nổi tới miền trung lũ cuốn mất rồi..........

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Hoden

Super V.I.P
Bữa đó wất bài gì mà SG ngập đường ngập xá,xe em chết máy phải dắt bộ vậy :|

kẹt xe 1 đoạn luôn người dân nghe hát hay dừng xe lại nghe nên kẹt ,phải huy động giao thông và năn nỉ anh nghỉ hát để dân chúng về ăn cơm.

NgocHoan

kẹt xe 1 đoạn luôn người dân nghe hát hay dừng xe lại nghe nên kẹt ,phải huy động giao thông và năn nỉ anh nghỉ hát để dân chúng về ăn cơm.

có rịp nào offline mà nghe anh Hoden hát trắc là không muôn về đâu haaaaaa !

Hoden

Super V.I.P
có rịp nào offline mà nghe anh Hoden hát trắc là không muôn về đâu haaaaaa !

còn phải nói nhớ đem theo giấy bút xin chữ kí nha................ không chừng vài năm sao lên chuyên nghiệp là xin hổng cho đâu

HuyChung

còn phải nói nhớ đem theo giấy bút xin chữ kí nha................ không chừng vài năm sao lên chuyên nghiệp là xin hổng cho đâu

Hổng chắc có hay còn xin chữ kí hả anh chỉ sợ anh mà hát lên chẳng ai nghe nổi ?
=))

NgocHoan

em làm luôn một quyển cho anh ký nha ...! mà không khéo anh lại sin chữ ký em đấy chứ...hiiiiiiiiiiiiii