• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÃY VÀO LÀM QUEN VỚI NHAU NÀO!

Status
Không mở trả lời sau này.

vbclg

Có ai Bến Tre không? làm quen đi. Hay là thành lập CLB PDA bến tre đi
YM: toichinhlatoi6

Auto

Có tớ có tớ
Bentre 9hiệu quài dừa nè :D
theking_auto

Posted via Mobile Device

tommynguyen1961

Em là mem mới, hem biết gì hết trơn...các anh chị chỉ e từ từ vậy hehehe ^^!

xóm biệt thự là ở đâu vậy em? Anh ở xóm nhà lá mà không biết có gần chỗ em ở không nữa?:D
Nếu gần chỗ anh thì để anh dẫn dắt em từ từ cho.:))
Làm quen nhe.;;)

thanhtungsx

Chat chít gì sao toàn là đực rựa ko vậy ta ? Ko thấy Mem nữ để chat zui hơn ......:D

hbinhlove2003

ra mắt anh em cái, cùng zợ sắp cưới :D

lemon184

Có ai ở quận 6 không vậy? Mình ở quận 6, là boy rất hân hạnh biết ai ở quận 6 để học hỏi kinh nghiệm về PDA!

yingzhou

hehe, lâu quá mới có người khen tui à. Mình là thành viên cũ, lâu lâu ghé wa chơi thôi. Sao bạn ko up hình nhỉ?

hoaboptnn

Em chào cả nhà !

e mới vào forum vì nghe 1 số bạn em tư vấn vào forum mình rất bổ ích.đầu tiên em chào các bác trong ban quản trị va tất cả các thành viên trong forum...chúc anh em khỏe mạnh và có nhiêu thành công và nhiều điều nữa.....em mới vào forum nên còn nhiều điều cần giúp đỡ mong các anh giup đỡ...:D

thanhnam711

ừ có gì khó khăn bạn cứ nhè các mod và vip.mem mà hỏi nhé :D:D, kiến thức họ rất rộng và rất nhiệt tình đấy, chúc bạn giải quyết đc nhiều khúc mắc khi cài đặt pm và tìm đc nhiều bạn tốt ở 4rum này:)

Status
Không mở trả lời sau này.