• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÃY VÀO LÀM QUEN VỚI NHAU NÀO!

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Thì dĩ nhiên là người trẻ chiếm đa số rồi. :D Diễn đàn cũng còn khá trẻ mà. :D Và rất cần những người trẻ năng động để xây dựng diễn đàng ngày một phát triển hơn. :D

trungkt

xin chào mình là Trungkt hiện đang dùng hp6828, nhưng mà lại chưa biết gì nhiều về PDA, mong mọi người giúp đỡ:)

yingzhou

Chào mừng Trung gia nhập PDAVIET nha. Hi vọng bạn sẽ tìm được nhiều niềm vui tại đây.

A

autumn06

Guest
Cho em làm quen với mấy anh ơi, dạo này bận túi bụi, bỏ bê PDAViet, buồn quá

kienluavang

thấy 4rom mới mình mừng quá ....lại được chọc con ppc của mình rùi .....thanks diễn đàn ....làm quen nào >>>>chào mọi người ..nhất là mem của MF cũ

PhamDung

Chào mừng tất cả mọi người :D

Mọi người giới thiệu sơ lược cho mình biết được không dzậy ? Nhất là các MOD á ^ ^

boypluto

Hello
Я живу в Россий
Rất vui được làm quen với mọi người. Mong mọi người người chỉ bảo mình cách phá con O2 vừa tậu được xong hê hê

violetrose

Thanks nhe!!!!!!!!!!
mình vẫn khỏe, nhưng dang lo cho ky thi sắp tới quá, sắp bị điên rùi, huhuhuhu!!!!!!
Lâu quá mới thấy bạn vào đây ^_^

Vietvnn

Super V.I.P
Nơi đây chỉ giới thiệu về mình chứ không phải chổ để "8" nhé. đề nghị violetroseduclinh pm cho nhau để nói chuyện nhé

violetrose

Phòng này là phòng làm quen, cũng có thể nói chuyện được mà bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

violetrose

Thanks!Mình cũng ổn,sắp tới Man Quang về mình tính đi cùng Man vào trong đó thăm lại anh em và các bạn lần nữa nhưng ko biết đi nổi ko,hy vọng là mọi chuyện suôn sẻ:)
Ở trong đó bạn và mọi người cố nha!
Chúc bạn sớm qua được kỳ thi và có kết quả tốt để đón năm mới:)

Hichic!!!!
lần này bạn vô chắc không có mình đi off chung rùi, vì hôm nay mình mới thi xong , mình về quê luon đây.
Cố gắng thu xếp vào di chơi với anh em cho vui, chúc đi choi vui ve nha!!!!!!!!!!!!!!
Chúc tết sớm luôn,"NĂM MỚI VUI VẼ NHA, ĐẠT ĐƯỢC NHỮNG GÌ MÀ BẠN MUỐN NHA", ^_^

O2xdaII

oa lâu rùi không lên diễn đàn! rất vui được làm wen cùng mọi người!

Status
Không mở trả lời sau này.