• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HCM] - OFFLINE MÙA HÈ 2010 [BOX SYMBIAN OS]

DreamLand

Mùa hè này trời nóng nực quá A C E nhỉ :D
Hôm bữa có tính OFF "du kích" nhưng thấy tinh thần anh em SymPViet lên cao quá, quyết định OFF hội đồng cho zui zẻ & sảng khoái =)):D
Box Sym thì Thành viên tham gia chắc là đông rồi nhưng tinh thần là muốn giao lưu với anh chị em nhìu Box khác nữa .... mà đặc biệt là Box 8 :)) (Nghe nói Box này Girl Member nhìu nhất Diễn đàn mình luôn đấy nha )

Và điều quan trọng nhất là đón anh MinhThang và anh Kojiro vào HCM nhé anh em =D>

Thời gian : 9h00 Thứ 7, ngày 19 tháng 06.
Địa điểm: Cafe Zenta - 41 Mạc Đĩnh Chi - Q.1

Kế hoạch: Anh em bàn bạc tại đây nhé vì thời gian rảnh rỗi của mỗi người mỗi khác nên em chưa dám cập nhật.
Kịch bản và Đạo diễn đã có ADv Caominh171 lo liệu hết nhé :ar!

Danh sách tham gia: Anh em đăng ký tại đây nhe \-/\-/\-/

1. SM MinhThang
  2. SM Kojiro
  3. SM Batkid
  4. ADv Caominh171
  5. AndyCuong
  6. TruongHan
  7. Hoden
  8. JongZiZi
  9. Cleonardo2
  10. llTuyettinhcocll
  11. Kitmit
  12. pethuylovely
  13. nicolechika
  14. DreamLand

Lưu ý đặc biệt :

• Các Mod Box Sym chắc là tham gia hết chứ nhỉ ? :D
  • Anh em SymPviet ở các tỉnh thành phía Bắc và miền Trung ( kp_enter, hihoha, daoquangsu, rinhvh, troly, ...và nhìu anh em khác nữa) nhớ mua vé Máy bay khứ hồi nhé, mua vé một chiều vào HCM là ở luôn trong này nhé \-/:ar!

Xin chân thành cảm ơn anh em đã quan tâm và tham gia, chúc tất cả anh em có một mùa hè đầy màu xanh =D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Anh Thắng thì ở sát nhà em, có gì mà đón :D
Còn anh thì đăng ký hồi nào đâu mà có tên :))
Nói chung cứ sắp xếp, vào được thì vui :) Nếu được anh em Sym gặp nhau đầy đủ thì vui biết mấy hen.

anhchanbonmat

Em ở xa qua nên xin đầu hàng . chúc ace off vui vẻ chụp hình quay phim cho hoành tráng nha

shadow141206

Hehe, cho mình đăng ký thêm 1 vé nữa ... Nếu trc đầu tháng 7 đi đc thì đi luôn đi cho nóng sốt :D

tinh_la_gi

Administrator
Em ở xa qua nên xin đầu hàng . chúc ace off vui vẻ chụp hình quay phim cho hoành tráng nha
Sao không cùng 1 em Thái bay về Offline cho HOT nhỉ \-/

DL chắc tổ chức offline rửa thi đạt 5 con 10 thì phải ... ;;)

Thangnd31082

Kiểu này thì chịu rồi ! Bữa trước tính qua thăm người bà con xa trong đó nhưng sau lại có kế hoạch khác, chắc đành lỗi hẹn với anh em thôi !
Chúc anh em vui vẻ !

saodoingoi142

Moderator
Đa số các bạn đều là những thành viên ở trong Nam!!!;;)_Rất muốn đi 1 chuyến để gặp trực tiếp các bạn nhưng từ giờ cho đến hết hè này cuộc sống_công việc chính của mình ngoài đời ko thể nào sắp xếp để đi đc!!!_Thôi hãy để vào 1 dịp khác nhé các bạn!!!;;)

@ Chúc các bạn và mọi người Tổ chức buổi Offline thành công rực rỡ và hãy nhớ ghi dấu ấn lại vào Ngôi nhà PDAViet để các bạn khác ko đi đc kịp theo dõi nhé!!!;;) @

JongZiZi

Đi off mệt lắm chứ sướng gì đâu. Vừa mệt vừa ..... khó nói lắm. :))

DreamLand

update nà :D
Anh Thắng thì ở sát nhà em, có gì mà đón :D
Còn anh thì đăng ký hồi nào đâu mà có tên :))
Nói chung cứ sắp xếp, vào được thì vui :) Nếu được anh em Sym gặp nhau đầy đủ thì vui biết mấy hen.
Oki Em sẽ coi lại thời gian của anh và lên lịch lun :D

DL chắc tổ chức offline rửa thi đạt 5 con 10 thì phải ... ;;)
Buổi Off này do SymPViet tổ chức đó anh :))
Em có 5 môn dc 10 nhưng 1 môn zero Tèo gòi :((