• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

Kitmit

Ngoài đời nhìn mình cũng đẹp trai lắm mà sao lên hình tệ vậy???????.bác nào chụp vậy cà..........=)):p:))

người sao hình vậy thôi anh ah,ai kiu chụp hình mà hem cười chi...hehe

Kitmit

Hôm qua vì có việc nên kô tham gia sớm đc, mãi đến 12h30 đến thì vào lượn qua 2 phòng lầu1 kô thấy nhóm nào, chắc lúc đó mọi người về rồi! Sang năm sẽ tham dự, thấy hình mọi người vui quá!

lúc đó đang tăng 2 ở quán Bé Bảo anh ah,sao không pm ...

oanhngo

Con ngựa 2 chân này thấy chụp em tiếp viên nhiều nhỉ ?! =))

Tại hứa zới pác Trường là chụp em chạy bàn lên choa pác í xem đó ku Tình:)):)):)):)) mà tìm hoài có 1 em à! hic hic

rickielam

Tại hứa zới pác Trường là chụp em chạy bàn lên choa pác í xem đó ku Tình:)):)):)):)) mà tìm hoài có 1 em à! hic hic

Thấy em chạy bàn năm nay đâu bằng em năm ngoái ở 39 đâu :-?

Kitmit

Cafe 39 có nhìu em bén lém ! bữa hum đi ún với kawa nó chỉ cho 1 em good lém đó Đạt ơi! ;;);;);;);;);;)

ac...đi off mà cứ bàn tán mấy em chạy bàn không,mấy anh này ghê wá
tăng 4 kiu hem chịu đi....:)):))

hbinhlove2003

mí bác đang hâm mộ con Lamborghini màu vàng của em kà , tra khảo ghê quá =)) còn đòi rút thăm trúng thưởng em nó lun chứ hehe ..........

rickielam

rất ngoan, kêu làm gì cũng dạ ...... ai dè phút cuối tính thêm $ phục vụ :(:)(:)((

Kêu làm gì cũng dạ vâng, mà có làm hem? :D Nếu có thì phải lên uống thêm vài lần nữa kêu em nó.............. :D

Cafe 39 có nhìu em bén lém ! bữa hum đi ún với kawa nó chỉ cho 1 em good lém đó Đạt ơi! ;;);;);;);;);;)

Mình chỉ kết cái em móm móm năm ngoái thôi. Gái đẹp thì thiếu gì, nhưng đẹp trong mắt mình thì khó kiếm lém áh......... :-??

tommynguyen1961

A Ninh còn sợ Anh Phong thì tiêu rồi, mà đúng nghe mấy anh giới thiệu thì anh Phong này cũng "lx" lắm đây :))

Mấy anh nào giới thiệu cho em là mấy anh đó giới thiệu cho anh đó.=))
Hồi đó anh cũng như em bậy giờ vậy đó. Cũng nghe anh này nói anh kia nói nên giờ anh có chút kinh nghiệm nhưng vẫn cảm thấy còn kém rất xa các anh em khác trăm bề.Hôm đi sinh nhật mới nhận thấy mình yếu kém về mặt "lx" này.=))

Status
Không mở trả lời sau này.