• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HComber - Tùy chỉnh WM6.5 Start Menu

qqonline33

i780 - WM6.5 Start Menu 5 columns

Hiển thị Start Menu với 5 cột icons. Tuy nhiên chỉ dành cho màn hình 320x320 nhé.

attachment.php

xuandung11a2

Well-Known Member
Chút tùy chỉnh nhỏ cho Start Menu qua Hcomber ,các bạn nên back up trước khi copy file giải nén vào /windows nhé.
attachment.php

qqonline33

Cái hình nền phụ thuộc vào mỗi theme mình chọn thui... Sẽ updated "cái nào" nếu có... :D

Chỉnh sửa cuối:

nam470

Có cách nào đổi cái nút Start mặc định thành logo của HTC ko mấy bro ơi? Tìm hoài mà ko thấy. Mong chỉ giáo

QuangThang89

Bạn tính spam hả :-?, vào đó đọc rồi chọn 1 cái mà mình thích và phù hợp với máy của bạn

Last edited by a moderator:

qqonline33

Cố gắng tìm hiểu đi bạn ah. Vọc WM thì chỉ thích mấy kiểu tìm tòi thui,mất tgian tí nhưng mình có thêm nhiều kinh nghiệm hay đấy...

Last edited by a moderator:

AnhPheCT

Bạn nào có Soft sắp xếp các Icon theo ý muốn ko?!! Chứ trong WM6.5 cái nào cài vào sau nằm tuốt dưới! Ko theo ký tự Alpha mod gì hết!! Chia sẻ sẻ được Cảm ơn!!​

trungif

reSTART của thằng Showaco có thể làm được đó. Vừa thay đổi Icon vừa có thể sắp xếp vị trí icon theo ý muốn( muốn thay đổi Icon thì phải copy toàn bộ file icon .png vào Program files\reSTART\Icon)
Mã:
http://forum.xda-developers.com/attachment.php?attachmentid=186033&d=1242539721