• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD lấy code của game Hook On : Creature of the Deep

TonyEricsson

Cái này chỉ áp dụng cho những ai có IMEI của N81 và N81 8G thui nhé

Đầu tiên các bạn vào đây : http://web-n81promo.nokia-asia.com/redemption.jsp

*First name : tên
*Last name : họ
*Date of Birth : dd/mm/yyyy (ngày , tháng , năm sinh)
*Country : chọn Vietnam
*Email Address : điền mail của mình vào , vì code sẽ dc gửi tới địa chỉ mail này.
*Reconfirm Email : nhập lại địa chỉ mail trên
*Mobile No : số dt của mình . Khi chọn VN , nó sẽ hiện ra 84 ở đầu , khung fía sau bạn nhập số dt của mình . VD : của tui là 0987860xxx thì nhập vào khung đó là 987860xxx (bỏ số 0 ở đầu nhé)
*IMEI No : hãy nhập IMEI của bạn vào . Lưu ý : chỉ IMEI của N81 hoặc N81 8G thui nhé , các dt # ko dc đâu

Check vào 2 hàng "I would like to receive Nokia eCommunications which include promotions, alerts and offers" và "I have read and accept the terms and conditions of this promotion." . Sau đó nhấn Submit . Nó sẽ hỏi tiếp 1 lần nữa , cứ típ tục là xong :D Sau đó vài s , 1 mail sẽ dc gửi tới email của mình kèm theo Activation Code . Have fun !! :))

-------------------------​
-Sau khi có dc code , các bác vào chơi game Hook On : Creature of the Deep . Chọn "Enter Activation Code" . Sau đó nhập code vào , rùi ok , nó sẽ hỏi connect . Chọn Connect , cho nó active . Sau đó là chơi :D

PS : các bác nhanh chân lên nhé , trang này chỉ cấp code tới ngày 30-4-2008 thui nhé :D