• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V98 (Core 21907) ★ MANILA 2.5_2014 (UPDATE 16/06)

Status
Không mở trả lời sau này.

Namnet

Mình Post cả đống bài còn không thấy nữa! chứ huống gì có 5 bài! Chỉ trừ khi bạn repply lại bài viết thì mới thấy!

PhamQuang

Manager
Ông này chẳng hiểu gì cả? Tôi nói là bản V95 ra cả nửa tháng nay mà chưa có bản mới V96 hiểu chưa? chứ post linh tinh để lấy số bài nói làm gì

Khi nào số lượng "Thanks" lên con số 150 thì sẽ có bản V96. :D
Kể cũng lạ, số lượng tải V95 trên Rapid vượt qua số 2000 ngàn lần vậy mà ở đây chỉ vẻn vẹn hơn 70 lần Thank.
Hóa ra chắc mọi người tải để thử là nhiều chứ ROM chắc quá dở nên không thấy mọi người cám ơn lắm.

php

hic, 150 cái thks chắc là lâu lắm, mới được 50% số cái mà
kêu gọi các bác đã load rom quay lại thks ngay X-(
bác Quang cho em hỏi, bằng cách nào bỏ từ "PDAVIET" trong các tab của màn hình và lock screen?!?
many thks, again!

Chỉnh sửa cuối:

lycucu

Kể cũng lạ, số lượng tải V95 trên Rapid vượt qua số 2000 ngàn lần vậy mà ở đây chỉ vẻn vẹn hơn 70 lần Thank.
Hóa ra chắc mọi người tải để thử là nhiều chứ ROM chắc quá dở nên không thấy mọi người cám ơn lắm.

chắc không phải đâu Bác Quang ơi! chắc do có nhiều người đăng kí nick chỉ để download thôi chứ ko có nhu cầu xây dựng diễn đàn nên vậy thui! hihi! Bác cho ra V96 đi đang thèm quá!
ai Download Rom không thanks là trong lúc up rom bị nổ em HD đó nha!

doquangduc

Well-Known Member
chắc không phải đâu Bác Quang ơi! chắc do có nhiều người đăng kí nick chỉ để download thôi chứ ko có nhu cầu xây dựng diễn đàn nên vậy thui! hihi! Bác cho ra V96 đi đang thèm quá!
ai Download Rom không thanks là trong lúc up rom bị nổ em HD đó nha!

Bạn nói quá đúng. Ăn quả phải nhớ người trồng cây chứ. Những bạn nào đã hưởng thành quả của bác Quang rồi thì nên tỏ ra mình là người lịch sự đi nhé.

hunter_tht

He he cứ tưởng Bác Quang dạo này bận buil rom cho HD2 quên anh em HD1 nên mới nói vậy. Thank Bác nhiều lắm

lycucu

mọi người ai dow rồi mà chưa thanks thì làm ơn bấm thanks dùm đi! thanks cang nhanh thì cang sớm có rom mới

PhamQuang

Manager
mọi người ai dow rồi mà chưa thanks thì làm ơn bấm thanks dùm đi! thanks cang nhanh thì cang sớm có rom mới

Chỉ là câu mình nói đùa cho vui thôi mà chứ đâu quan trọng số Thanks đâu. :D
Cũng là cách nhắc nhở mọi người tham gia nhiệt tình, trách nhiệm và có tâm huyết hơn cùng cộng đồng dùng HD chứ không chỉ vào spam mấy bài chỉ để tải ROM rồi thôi.

Hiện đang khá bận nhưng cũng sẽ cố gắng trong thời gian sớm nhất sẽ có bản mới cho các bạn dùng. :D

hunter_tht

Chỉ là câu mình nói đùa cho vui thôi mà chứ đâu quan trọng số Thanks đâu. :D
Cũng là cách nhắc nhở mọi người tham gia nhiệt tình, trách nhiệm và có tâm huyết hơn cùng cộng đồng dùng HD chứ không chỉ vào spam mấy bài chỉ để tải ROM rồi thôi.

Hiện đang khá bận nhưng cũng sẽ cố gắng trong thời gian sớm nhất sẽ có bản mới cho các bạn dùng. :D

Bác Quang nói vậy nhưng em vẫn thắc mắc vì hom 5/5 bác port room HD2 dến 12/5 bác lại port room mới nữa cho HD2 thế thì quên anh em HD1 rùi. Mong bác sớm có rom cho HD1

PhamQuang

Manager
Bác Quang nói vậy nhưng em vẫn thắc mắc vì hom 5/5 bác port room HD2 dến 12/5 bác lại port room mới nữa cho HD2 thế thì quên anh em HD1 rùi. Mong bác sớm có rom cho HD1

Bởi vì đơn giản là anh em dùng HD2 nhấn "Thanks" nhiều hơn !!! :)):)):))

AnhPheCT

hic, 150 cái thks chắc là lâu lắm, mới được 50% số cái mà
kêu gọi các bác đã load rom quay lại thks ngay X-(
bác Quang cho em hỏi, bằng cách nào bỏ từ "PDAVIET" trong các tab của màn hình và lock screen?!?
many thks, again!

Dùng regedit tìm đến khóa: [HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\Shell\Device Beta]
Xóa 2 từ sau: pdaviet.net và PV chính hắn đấy!!
"Expiry"="pdaviet.net"
"Today"="PV"

PhamQuang

Manager
Đang Upload lên host phiên bản V96.
Các bạn sử dụng HD chuẩn bị test giúp nhé. :D

PhamQuang

Manager
Đã đưa lên giới thiệu xong và link tải phiên bản V96:
- Cơ sở Build 21903.5.0.92
- Thay đổi OEM và Manila từ Ship ROM 2.13.531.1 TMOUS.
Cùng 1 số chỉnh sửa hệ thống.

Hachillies_leo

chắc là vì dạo này ít người xài HD nên ít thanks thôi bác Quang ơi. Em đang xài bàn 95, vẫn chưa dám up lên 96 vì có nhiều thông tin trong máy, up lên sợ bị mất. Vả lại bản 95 cũng ổn định và nhanh lắm rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.