• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_ROM_V20_COM5(Core 23559) OS 2.10.1

exec

Thoai_DakMil ơi,

Làm sao để có CLEAR TYPE trong ROM V20_COM5 của bạn được ? Màn hình nền có cách nào thay đổi được o ? Khi vào mesage thì màn hình màu tuy đẹp nhưng không tương phản tốt với chữ, không đọc được chữ, có cách nào tự thay đổi màn hình màu này bằng màn hình khác để có tương phản tốt được không ? chép vào thư mục nào ?

Cám ơn bạn nhiều.

tr3c0nditx2nh

cảm ơn bạn vì rom chạy rất nhanh và đẹp! nhưng có 1 điểm mình ko ưng đó là nút start lại nằm bên dưới màn hình. để bên trên có vẻ quen tay và thẩm mĩ hơn!!

ntt2006

cảm ơn bạn vì rom chạy rất nhanh và đẹp! nhưng có 1 điểm mình ko ưng đó là nút start lại nằm bên dưới màn hình. để bên trên có vẻ quen tay và thẩm mĩ hơn!!

Cái đó là mặc định của build COM5 mà bạn,nếu bạn muốn như vậy thì bạn hãy up Rom COM2 21xxx

tr3c0nditx2nh

Cái đó là mặc định của build COM5 mà bạn,nếu bạn muốn như vậy thì bạn hãy up Rom COM2 21xxx

thank bạn! mình đang dùng bản V22C2 rồi. chạy rất mượt. tuy còn 1 vài điểm chưa ưng ý. cái đồng hồ mình vẫn thích nó màu trắng hơn là màu nâu. cảm ơn chủ topic!!