• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heavy weapon-Game chiến đấu cực kỳ hấp dẫn!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này bác Phúc kiếm đâu ra mà "độc" thế ta:D "chứng chỉ bị lỗi" mới ghê chứ :((

Bác xui xẻo thì ráng chịu nhé. Anh em đang chơi ầm ầm kia kìa. Chia buồn cùng bác.:)):))

nothing736

mình chơi đến MISSION II lần 2 khóc ròng với tụi máy bay lun T.T, pháo cao xạ, rocket, defends cấp 3 hết vẫn ngũm cù tỏi >.<

mate01

Pác xem hộ em cái nhé . EM cài được rồi nhưng khi vào game thì no hiện 1 cửa sổ close app . Chọn No hay Yes cũng ko bắt đầu vào được là sao ạ

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình chơi đến MISSION II lần 2 khóc ròng với tụi máy bay lun T.T, pháo cao xạ, rocket, defends cấp 3 hết vẫn ngũm cù tỏi >.<

Game này có độ khó rất cao nên bác phải nhanh tay né tránh thì mới thắng được. Chịu khó đi lại vài lần sẽ quen và né tránh dễ dàng.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Pác xem hộ em cái nhé . EM cài được rồi nhưng khi vào game thì no hiện 1 cửa sổ close app . Chọn No hay Yes cũng ko bắt đầu vào được là sao ạ

Bạn xài máy nào mà bị lỗi này? Anh em đang chơi ngon lành mà bạn.:-/

Khoaaa

mình đã nói rồi game này nó "độc" lắm có "số" chơi mới đc :) Cái này là game chọn người chứ ko phải người chọn game, phải ko bác "Phuc" :)
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đã nói rồi game này nó "độc" lắm có "số" chơi mới đc :) Cái này là game chọn người chứ ko phải người chọn game, phải ko bác "Phuc" :)
Posted via Mobile Device

He he. Tái bác xui quá nên chịu thôi. Anh em chơi phà phà kìa. Đổi máy thôi.>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

He he. Tại bác xui quá nên chịu thôi. Anh em chơi phà phà kìa. Đổi máy thôi.>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác ơi cho mình hỏi Nokia E71 chơi game này được không?:)

Game này cài vào E71 thì được nhưng không chơi được vì nó không hỗ trợ màn hình 320x240. Bạn chịu khó chờ cho tới khi có bản 320x240.

vandunga3

Khoe chiến tích phát. Thành thật xin lỗi các huynh ko chơi đc :p :p :p :p

bluedragon0307

Hic hic ảo quá ảo quá, mình vừa test thử PM Sorcerer với game này, kết quả là từ màn 1 đã đủ hết các loại vũ khí trợ giúp, đến màn 2 thì từ màn 2 đến khi phá đảo toàn xài Laze :)) Còn điểm số thì khỏi kể nhé :D Công nhận là game hay thật, độ khó chỉ kém PC thôi. Mà chơi tử tế mãi ko qua bàn 15 dc buồn quá :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic hic ảo quá ảo quá, mình vừa test thử PM Sorcerer với game này, kết quả là từ màn 1 đã đủ hết các loại vũ khí trợ giúp, đến màn 2 thì từ màn 2 đến khi phá đảo toàn xài Laze :)) Còn điểm số thì khỏi kể nhé :D Công nhận là game hay thật, độ khó chỉ kém PC thôi. Mà chơi tử tế mãi ko qua bàn 15 dc buồn quá :(

Nếu chơi đàng hoàng thì rất khó về nước dù là chơi trên PC vẫn thế. Mấy vòng cuối kẻ thù và đạn mù mịt chẳng biết đường đâu mà tránh nhưng dùng cheat thì game lại quá dễ chơi mất hay.

boydtdd

bạn xài máy gì vậy? tớ xài N71 không biết dùng Sorcerer được ko? Thanks nha

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn xài máy gì vậy? tớ xài N71 không biết dùng Sorcerer được ko? Thanks nha

N71 cũng xài S60V3 nên chắc là xài được. Bạn cứ cài vào test thử là biết liền mà.
Bạn không được tô màu chữ khi viết bài và nhất là cấm bôi màu đỏ