• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOx 1.04 hack FP2 với 1 file cài duy nhât

C

Che_tau

Guest
Mình chưa thấy forum nào có bản HelloOX 1.04 hết. Pác lấy ở đâu ra thế?

Lấy ở đây này đại ca:
Mã:
http://www.ipmart-forum.com/showpost.php?p=2556004&postcount=674

kennh0x

sao đã cài dc bản HelloOx 1.04 này rồi modo củng cài dc luôn nhưng mà rompather em sign rồi mà cài không dc.nó báo lỗi chứng chỉ bị lỗi.anh em giúp em với

linhvnvip

cho em xin lại link.chết link rồi ..mà cho em hỏi luôn có dùng đuợc cho N85 không vậy

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
cho em xin lai link.chet link roi ..ma cho em hoir luoon cow dungf duoc cho N85 khong vaay(..xin loi em khong hieu sao dien dan hom nay khong viet co dau duoc.khi nao viet duoc xin Quote lai bai viet sau nhe)

Đây nha bạn. Lần sau vào lại sửa dấu dùm nhé!

Mà đọc bên OPDA nó nói bản này nhiều "vấn đề" lắm, chẳng biết sao :-??

tiny1990

Đây nha bạn. Lần sau vào lại sửa dấu dùm nhé!

Mà đọc bên OPDA nó nói bản này nhiều "vấn đề" lắm, chẳng biết sao :-??

Nhiều vấn đề là sao hả sếp? bản này trục trặc (lỗi chẳng hạn). Hay nó là file dùng cho nhiều máy (giải quyết mọi vấn đề) :-?

Kojiro

Super V.I.P
n96 hack cái này được ko vậy ?

Máy bạn fw bao nhiêu? Nếu 12 thì thử xem xem sao.

Nhiều vấn đề là sao hả sếp? bản này trục trặc (lỗi chẳng hạn). Hay nó là file dùng cho nhiều máy (giải quyết mọi vấn đề) :-?

Chẳng biết, thằng Mod bên đó xóa với lí do Much Problems :-??

datvt

Chả biết gì nhưng tớ cài cho N79 ko được ! Xài 1.03 thì OK

Bản 1.04 này nó hỏi mình có cài RomPatcher ko? Mình chọn có nhưng ko thấy nó cài ra đâu cả -----> ko hack được cho N79 bằng cái nì !

gannine

cho em xin lai link.chet link roi ..ma cho em hoir luoon cow dungf duoc cho N85 khong vaay(..xin loi em khong hieu sao dien dan hom nay khong viet co dau duoc.khi nao viet duoc xin Quote lai bai viet sau nhe)

DÙng HelloOX 1.03 cho chắc bạn ạ .rồi copy file intallsever S60v3 FP2 của SM Kojiro cho , là được mà ,mình cũng dùng N85 v11.047

linhvnvip

DÙng HelloOX 1.03 cho chắc bạn ạ .rồi copy file intallsever S60v3 FP2 của SM Kijiro cho , là được mà ,mình cũng dùng N85 v11.047

bạn cài có phải singer file này không vậy ??cái helloOX 1.03 mình cài không [hải singer nhưng cái này nó đòi singer

nguyenpa

Super V.I.P
Bản này cài ok, mình test trên N96, cài cái này xong, cài rompatch96 là ok hack cho n96 :)

linhcox

anh ơi cho em hỏi sao em ko cai được vậy
em mới mua n96 11.018.216.2 hack hoài mà sao hông được
em rất mong được sự giup đỡ
cám ơn mấy sư phụ trước nha
thanksssssssssss