• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

Son_Nguyen

@ Son_ Nguyên: Bạn có biết đường dẫn đến chủ đề hướng dẫn cách hack n86 bằng J.A.F hay phoenic gì đó hay không bạn?

Mình cũng ko rõ nữa. Bạn thử qua đây tìm xem. N86 nếu là FW mới nhất thì phải hack bằng cách flash FW chứ ko dùng HelloOX được.

AquaSta

Moderator
V4.2 mà cái xong nó cứ applying rompatcher hoài àh

Dùng Hellocarbide (Darkkarious) là nhanh nhất, chuẩn nhất, dùng HelloOx có bản nó sẽ đưa nhầm installserver.exe của FP1 vào là bạn chỉ có nước format lại máy

adgjmwtpmjg

Dùng Hellocarbide (Darkkarious) là nhanh nhất, chuẩn nhất, dùng HelloOx có bản nó sẽ đưa nhầm installserver.exe của FP1 vào là bạn chỉ có nước format lại máy
Là sao hả bạn phần mếm ấy làm trên điện thoại hay PC

tatdat20

em dùng C5 FW 031.002 hack bằng hello nhưng chỉ hack được 1 số phần mềm thôi.vậy em nên hack bằng phần mềm nào tốt nhất.
số IEME:359345036289284

adgjmwtpmjg

vậy còn máy em tai sao cái tất cả các bản mà nó cứ appyling rompacher là sao hả mấy anh

mckenzise

vậy còn máy em tai sao cái tất cả các bản mà nó cứ appyling rompacher là sao hả mấy anh

Bạn vào Settings kiểm tra xem có chỉnh cài đặt phần mềm chọn là Tất cả , kiểm tra thì off chưa ?

3250 V4.2 thì đúng là bạn nên hack bằng Dakkarious .

Download và hướng dẫn cài đặt Dakkarious thì bạn vào : ĐÂY .

vanphuongthm

em dung n78 30.011 đã hack 1 lần ùi nhưng em 4mat lai bây giờ hack lại thế nào hả bác?!! help me!!!!!!

huyetthan

Kô biết bạn đang dùng máy gì ? X-plore 1.45 kô cần hack vẫn cài đc .

Mình down Xplore 1.45 về ko cài đc, mặc dù đã sign. Mình dùng E 63. Tại sao cài Hello OX 1 lần ok mà sau khi 4mat lại cài lại ko đc?! Mình thấy có nhiều bạn cũng bị trường hợp như vậy. Có bạn nào đã fix đc hay xử lý đc lỗi này thì up lên hướng dẫn các gà mờ với nhé. Mình cũng là gà mờ mò mãi ko ra. Hic
Thanks

mckenzise

Mình down Xplore 1.45 về ko cài đc, mặc dù đã sign. Mình dùng E 63. Tại sao cài Hello OX 1 lần ok mà sau khi 4mat lại cài lại ko đc?! Mình thấy có nhiều bạn cũng bị trường hợp như vậy. Có bạn nào đã fix đc hay xử lý đc lỗi này thì up lên hướng dẫn các gà mờ với nhé. Mình cũng là gà mờ mò mãi ko ra. Hic
Thanks

Máy bạn sao ấy chứ máy mình up , cook gì cũng đều cài đc cái X-plore 1.45 hết , hack hay chưa gì cũng cài đc .

H bạn sign bản helllo khác rồi hack thử đi . Ê63 FM nào hellox cũng quất tuốt :))

adgjmwtpmjg

Bạn vào Settings kiểm tra xem có chỉnh cài đặt phần mềm chọn là Tất cả , kiểm tra thì off chưa ?

3250 V4.2 thì đúng là bạn nên hack bằng Dakkarious .

Download và hướng dẫn cài đặt Dakkarious thì bạn vào : ĐÂY .

thank you :)