• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

newton8791

đánh vật 1 hồi mãi mới xong, mà chẳng biết có hack đc ko nữa. Từ nay xin chừa cái tội táy máy voọc đt bậy bạ :(

Hoden

Super V.I.P
cho e hỏi máy 6700slide hack được chưa thế chờ mãi chẳng thấy gì nản quá àh :(

máy 6700 đâu có hệ diều hành SYM đâu bạn, chạy JAVA mà đâu cần hack, cài pm có đuôi là JAVA vào là ok

bạn vào s40 tải nhé

MinhThang

Manager
các bác cho em hỏi là e71x thì dùng helloOx bao nhiêu với ạ?

Hôm trước Hack giùm cho thằng cháu không để ý fw bao nhiêu, dùng cái 2.03 ok liền.
Bạn cứ thử không được thì Sign bản khác Hack chứ có ảnh hưởng gì đâu mà sợ.

hoangngocdung

Giúp mình với.mình dùng con n85 fw20 ma thử đủ hết các bản helloOX ma vẫn ko hack được a.khi chạy helloOX thì nó vẫn chạy hết nhưng không cài được rompatch a.sau đó mình thử cài rompatch trong helloox thi nó báo lỗi chứng chỉ ko cài được

mckenzise

máy 6700 đâu có hệ diều hành SYM đâu bạn, chạy JAVA mà đâu cần hack, cài pm có đuôi là JAVA vào là ok

bạn vào s40 tải nhé

A nhầm với con 6700Classic rồi . 6700Classic mới là S40 còn 6700Slide thì có HĐH thuộc dòng FP2 .

Mà con 6700Slide còn mới quá , hình như cũng chưa có cách hack . HelloOX pó tay , gói Hack Flash FM thì tìm cũng chưa thấy .

Giúp mình với.mình dùng con n85 fw20 ma thử đủ hết các bản helloOX ma vẫn ko hack được a.khi chạy helloOX thì nó vẫn chạy hết nhưng không cài được rompatch a.sau đó mình thử cài rompatch trong helloox thi nó báo lỗi chứng chỉ ko cài được

File CER_KEY của bạn kô phù hợp rồi , bạn xin lại file CER_KEY khác rồi sign cài lại đi .

Dùng bản 2.02 nha bạn , mình cũng đã hack đc con này = 2.02 nè . V30 còn hack đc nói chi V20 .

vuongcoc001

[Hỏi] Nokia 5530 XM

Máy nokia 5530 XM đã hack phone bằng HelloOX đc chưa các bác nhỉ 8-|
em xin lỗi vì đã spam :d
xin các mod đừng xóa bài cho đến khi em nhận đc câu trả lời chính xác nhất hây :))

nguyentanbinh

Well-Known Member
xin các mod đừng xóa bài cho đến khi em nhận đc câu trả lời chính xác nhất hây :))

- Ko hackphone bằng HeloOX mà là JAF hoặc Phonenix giống 5800XM

ShenTran

bạn thử kiểm tra FW xem , nếu FW 20 thì có thể sữ dụng HelloOX để hack , còn FW hiện nay thì ko thể sử dụng HelloOX rồi , phải dùng JAF thôi :D

minhcoi90

chưa hack được 6700s ah các bạn chán quá thấy bảo hack được bằng Hack Flash FM rồi nhưng lại k biết dùng ai biết giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.