• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

thien13311

Active Member
bạn cài phần mềm vào máy nhé đừng cài lên thẻ!

Mình đã thử cả trên thẻ và cả trên máy. E63 fw cũ có lẽ chỉ hack OK nhất bằng H-Ox 1.03 thôi. Còn FW mới chưa up..

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã thử cả trên thẻ và cả trên máy. E63 fw cũ có lẽ chỉ hack OK nhất bằng H-Ox 1.03 thôi. Còn FW mới chưa up..

Posted via Mobile Device

FW cũ thì nên xài bản 1.03 là OK nhất. Bản 2.0 chỉ nên sử dụng với các FW mới hay các máy mới ra đời như E75 thôi.;;)

HaiBanh

FW cũ thì nên xài bản 1.03 là OK nhất. Bản 2.0 chỉ nên sử dụng với các FW mới hay các máy mới ra đời như E75 thôi.;;)

E90 fw 400 chưa hack dc, cũng chưa chạy dc hello ox1.03 để máy stress cài "đỡ" các soft :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
E90 fw 400 chưa hack dc, cũng chưa chạy dc hello ox1.03 để máy stress cài "đỡ" các soft :(

E90 fw 400 bạn có thử test với bản 1.0 chưa? Nếu vẫn không được thì phải đợi bản cập nhật khác thôi. E90 hơi kén người xài nên chắng thấy ai test cả.:-?

neo1105

Xin lỗi cả nhà, đính chính lại là hack được rồi :(
Lâu không vào 4rum, spam tí:D

Yeutelephone

N96 mới lên v30.033 hack theo cách trên không được,các bạn hướng dẫn cụ thể riêng cho N96 được không vậy?Rất cám ơn.

Yeutelephone

N96 mới lên v30.033 hack theo cách trên không được,các bạn hướng dẫn cụ thể riêng cho N96 được không vậy?Rất cám ơn.

BuuPhucCT

Well-Known Member

N96 Fw 30.033 có nhiều người hack được rồi mà. Cái này đơn giản quá còn hướng dẫn gì nữa. bạn chỉ SIGN, cài vào và apply thôi.

tobyhp

5630 XM có hack được bằng cách này ko bạn???
bạn nào thử rùi thì báo cho anh em biết cái.

BuuPhucCT

Well-Known Member
5630 XM có hack được bằng cách này ko bạn???
bạn nào thử rùi thì báo cho anh em biết cái.

5630 cũng là máy mới nên chưa có nhiều người xài. bạn cứ sign rồi cài vào test thử xem rồi cho anh em biết kết quả. Nếu không đươc thì cứ gỡ ra thôi, không sao cả.;;)

Yeutelephone

N96 Fw 30.033 có nhiều người hack được rồi mà. Cái này đơn giản quá còn hướng dẫn gì nữa. bạn chỉ SIGN, cài vào và apply thôi.
Vậy chỉ sign helloOX 2.0 hay sign tất cả mấy cái kia vậy?Mình up bằng JAF.

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
Vậy chỉ sign helloOX 2.0 hay sign tất cả mấy cái kia vậy?Mình up bằng JAF.

chỉ cần sign HelloOX 2.0 là được rồi mà bạn .

Yeutelephone

Có cần apply open4all không hay chỉ apply cái kia thôi,mình mới hack xong cài phàn mềm ok,chỉ còn vấn đề nhỏ này thôi,mong chỉ giúp.Rất cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.