• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 v2.11 released! RP+ 3.0 for S^3, Symbian Anna included

taothephong

ở đâu cũng hack được mà :p dùng teamviewer điều khiển máy của bạn là xong :D con e63 chỉ cần cắm cáp và để đấy, việc còn lại tớ làm là hack xong thôi :p

à,thế cũng đc hả a?mà chắc phải 16/7 e mới lấy máy đứa bạn đc,ngày đó a rảnh k?hay 17-18 a rảnh k?e nhờ a hack dùm đc:D

Jay_Chou

Active Member
à,thế cũng đc hả a?mà chắc phải 16/7 e mới lấy máy đứa bạn đc,ngày đó a rảnh k?hay 17-18 a rảnh k?e nhờ a hack dùm đc:D

X_X sao muộn thế. 18 - 25 tớ không ở nhà. X_X thế ngày 17 nhé.

taothephong

X_X sao muộn thế. 18 - 25 tớ không ở nhà. X_X thế ngày 17 nhé.

à.thế cũng đc a,vì nhà e xa nhà bạn mà.e ra nhà rùi,17 mà vào đi học lại,nên mới vào lấy máy đc.hì:Dthanks a trc nha.thế a cho e xin sđt đi,đến ngày e điện a cho khỏe,chứ chẳng bít l.lạc sao cho nhah nữa:))

Jay_Chou

Active Member
OPDA mở lại rồi đó e. Chắc cũng vài ngày nữa là đăng ký đc cer & key :D

em xem rồi :D không biết mấy ngày nữa xong. mấy cer k3y từ 23/6 vẫn chưa được. sốt ruột quá. T.T

nguyendoankk

Bạn ơi máy c6-00 có hack được bằng Helloox2 không vậy? Và cho mình hỏi lấy ce,key thì lấy ở đâu vậy? Thanks !

Jay_Chou

Active Member
Bạn ơi máy c6-00 có hack được bằng Helloox2 không vậy? Và cho mình hỏi lấy ce,key thì lấy ở đâu vậy? Thanks !

hack được nhưng mà bây giờ không cho lấy cer k3y nữa rồi. chờ thêm mấy ngày nữa xem sao. sắp cho lấy lại rồi :)

taothephong

à a Jay_Chou ơi,ngày mai đứa bạn nó đi chơi,e k lấy máy đc rùi,hic.hack dùm mà cũng mệt ghê,a cho e xin bộ hack a làm giúp e đc k ạ?rùi có j e thử hack sau đc.cám ơn a nhìu:D

Jay_Chou

Active Member
à a Jay_Chou ơi,ngày mai đứa bạn nó đi chơi,e k lấy máy đc rùi,hic.hack dùm mà cũng mệt ghê,a cho e xin bộ hack a làm giúp e đc k ạ?rùi có j e thử hack sau đc.cám ơn a nhìu:D

OK. Code là 0582480 ấy gì? tí nữa hoặc sáng mai anh up lên cho rồi down. có gì không hack được thì cứ pm anh. :) máy màu đen hả?

nguyendoankk

Vậy ah? Cảm ơn nhé! Ak Bạn có thể lấy hộ mình cer,key không? Imei là: 354839046905140. Phiên bản v 40.0.021.