• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore: Zero phiên bản mới :D

Status
Không mở trả lời sau này.

loving7u

http://www.flickr.com/photos/71112769@N06/6429952337/
Giúp mình cách qua cửa chỗ này với. Màu đỏ là cửa, màu xanh là cửa cần vào. Cái cửa đỏ sau cùng bị khoá mà ko biết mở thế nào nữa.
Mà mình chơi con asassin cầm 2 dao găm. Bạn nào biết cách build con này không?
Bạn đi qua map phía trên kím chỗ có cái vòng màu đỏ hinh ngôi sao rồi ấn phím giữa zô đo' nc 1 hồi khi ra vào map kia cửa sẽ được mở

tolun2

Mình chơi tới Level 10, sau nv kêu cứu nhỏ j j ak ra khỏi sự giam cầm r về "nhà mồ côi". Xog r chả thấy quest nào nữa, ai bjk khúc này kiếm quest sao chỉ mình với@@

quan8338

pro nào qua dc map này giúp mình với...sau khi đánh con boss trong phòng thì ko có dấu than hướng dẫn đường đi nữa...

lv 50 mà đồ cùi quá...sách với nguyên liệu fuul hòm mà ko chế tạo dc,,,
cái dây chuyền 40 với cái áo 43 lụm dc là vip nhất ....

hs0me

ai cho tớ hỏi tí! tớ làm Q chính đến huming city rồi nhưng sau khi làm cái Q chíh của thằg trong nhà dưới màn hình thì không hiện Q chính nữa? bây giờ phải làm sao? hay là làm đến đấy thì hết Q chính? ( mình đang chơi lần 2 )

hs0me

sao nhiều bro cứ bảo game này china thế nhể? không phân biệt nổi hàn và trung à?

0916722767

@.@
Ai có thể up lại cho mình game này màn hình 320x240 không?
Link down die hết rồi.
Tiện thể là hìhnh như game này màn hinh 320x240 của E71 cài không được thì phải.
Ai xaì E71 cài được vào giúp minh với.
Thanks

anh_lta_9x

bác nào giúp em up lại game này ở host khác kô.
Chứ' link của chủ thớt, e kô tải đc.
cảm ơn

whynot4444

cac ban se dc choi heroes lore 5 va Chronos sword 2, minh da dem 2 game nay ve rui, tiec la tieng Han thui, danh cho Android, not Java

whynot4444

co mot cach de san do, do la vao cai can ham o nha inn( ko nho inn so may), danh het may tang, ban se co 4 ruong do de mo, neu hen se la mot mon do cho lop nv cua ban, ko thi ko co gi va cua lop nv khac

Duyenduong

Chao cac bac, em choi game nay phiên ban cu thi lau rui, mai choi avatar qua, may hôm roi moi vao Wapday tai ve, ma em thi mu tit tieng Anh, lam nv thi phai mo map, xem dau ! o dau thi đi toi do thôi! May mo thi cung lâm xong nv. Ma gio nhân vat cap 39 rui, do dac cung kha, biet ep do, duc lo ma gio nhiem vu chu tuyên chưa lam dc! Em phai vao hang san boss o cho quai cap 39, 40, 41, 42 ay. Bac nao chi giup em voi. Co 2 canh cua ma no ko mo cho vao. Cac bac nao biet chi nhanh giup em, nghiên lam rui! Thank bac truoc

Khoaaaa

Active Member
Hi,xem gì mà giờ này còn xem topic chú viettin,game này fá đảo vài lần,dùng soc hack lv lên,cộng điển skill,máu,dame,rồi hạ lv xuống,rồi lại cho lên vài chục lv,lại cộng điểm,cứ thế vài lần thì trâu cực,hihi,mấy lần chơi lại để kiếm thử sec đồ huyền thoại mà nản wá,xem nv đi mà muốn rơi con mắt ,game hay

bluedragon0307

Hi,xem gì mà giờ này còn xem topic chú viettin,game này fá đảo vài lần,dùng soc hack lv lên,cộng điển skill,máu,dame,rồi hạ lv xuống,rồi lại cho lên vài chục lv,lại cộng điểm,cứ thế vài lần thì trâu cực,hihi,mấy lần chơi lại để kiếm thử sec đồ huyền thoại mà nản wá,xem nv đi mà muốn rơi con mắt ,game hay

Đã hack thì hack thẳng điểm cộng luôn chứ hack lv lên rồi lại xuống làm gì cho mệt :|

b0m_lx

đã update bản việt hóa 98% do anh matran999 việt hóa
anh em cũng chơi nào :))

duc86

cuối cùng thì cũng có bản việt hóa chơi bản en không đi qua nổi cửa 1

Status
Không mở trả lời sau này.