• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hide or đổi IMEI Trinity (Dopod D810)?

iACHN

Số là số em đen :(:( , vừa ebay được con dopod D810 trên eBay mang về thì 2 ngày sau bị block imei.
Ai có cách nào(soft or tool) làm ơn chỉ cho em cách đổi imei với.
Nếu ko đổi thì có cách gì giấu imei lúc dùng( Giống hide IP), hay đại loại như thề ko ạ. Em
E đang rất cần.
Cám ơn đã đọc ạ.

PhamQuang

Manager
Số là số em đen :(:( , vừa ebay được con dopod D810 trên eBay mang về thì 2 ngày sau bị block imei.
Ai có cách nào(soft or tool) làm ơn chỉ cho em cách đổi imei với.
Nếu ko đổi thì có cách gì giấu imei lúc dùng( Giống hide IP), hay đại loại như thề ko ạ. Em
E đang rất cần.
Cám ơn đã đọc ạ.

Dopod D810 là PPC thuộc dòng HTC Trinity. Bạn nói Block IMEI là sao? Không hiển thị IMEI hay thế nào?
Dòng này, nếu đúng là sản phẩm chất lượng của hãng, thì UnlockCID, up lại ROM là mọi việc sẽ bình thường thôi.

NGOPHUSAI

Nếu ban. mua trên Ebay về , mà 2 ngày sau xài không được , bạn có thễ trã lại , trã lai không được , nói NPS chĩ cách cho .
Chuyện mà IMEI bị block , có phãi bạn đang nói là SIM lock, phãi không ? NPS cung cấp software đễ giúp bạn unlock cho , nêu' bạn cần !!!
Nếu bạn cần upgrade ROM thì bạn cần CID unlock rồi . Ũa mà 2 ngày xài được đo', thì đã làm sao mà xài? Heheheheheheh tui nghĩ rằng nếu mà tui giúp bạn được thì tui sẽ trở thành người rất thông minh .