• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiện hình người gọi pro Smatcom

nguyenpa

Super V.I.P
Aims.Migital.Technovations.SmartCom.v1.00.sis

Phần mềm hiện hình người gọi khá pro (cuộc gọi và tin nhắn), theo cảm nhận thì hay hơn hẳn Best full sreen caller của www.smartphoneware.com.

Tính năng: hiện thì ảnh người gọi tới full màn hình và ảnh của tin nhắn (kể cả tin bluetools) nữa :D
Tham khảo: www.migital.com

Cách sử dụng: cài đặt tốt nhất vào bộ nhớ máy.

Sao khi cài đặt xong: bạn vào setting:
1 - chọn là full Screen
2 - chọn both
3 - chọn both
4 - chọn both
5 - chọn on
6 - chọn on
:D :D :D

Add hình bắng cách: vào set image -> chọn add image là ok :p:p

PS:D: phần mềm này bữa hôm mới nhắc náy đã có :D

Files đính kèm cần sign nhé :D

devil13

hix...pm này khi cài vô làm lỗi tùm lum chưong trình của máy..first...làm nút bấm trả lời đt ko bấm được ...nút màu đỏ cũng vậy...phải restart máy lại...second..khi có tin nhắn tới...mở tin nhắn lên coi..chưa đọc được cái gì thì bị văng ra...cố gắng nín thở chịu đựng...vô lại tin nhắn..cố đọc hết tin,rồi bấm reply trả lời...bị văng ra tập 2 tiếp...hix

Em_be_hu

hix...pm này khi cài vô làm lỗi tùm lum chưong trình của máy..first...làm nút bấm trả lời đt ko bấm được ...nút màu đỏ cũng vậy...phải restart máy lại...second..khi có tin nhắn tới...mở tin nhắn lên coi..chưa đọc được cái gì thì bị văng ra...cố gắng nín thở chịu đựng...vô lại tin nhắn..cố đọc hết tin,rồi bấm reply trả lời...bị văng ra tập 2 tiếp...hix

Nghe bác nói em sợ quá ko muốn cài nữa roài! Ai test lại mà thấy ngon thì thông báo cho ae cái nhờ!
Ko biết bro dùng máy nào thế! :D

nguyenpa

Super V.I.P
:D vì lý do kỹ thuật nên phiên bản đầu chưa ok, trang chủ chưa giới thiệu rộng rãi, nên các bạn cứ xem là phiên bản test thử, chờ đợi phiên bản mới nhé :D;;);;):-??:p

xhuy

Mình test rồi. Cá nhân mình cho rằng Best Full Screen Caller hay hơn, vì có transparent và khung info không che mất cái hình. Ngoài ra có nhiều option cho phép tùy biến linh hoạt hơn hẳn.

devil13

uhm best full screen mình thấy vẫn chưa hoàn chỉnh,có cuộc gọi tới bấm nút trả lời đt rồi mà 2 3s đt mới bắt máy,...mong phiên bản sau này hoàn chỉnh hơn