• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiển thị danh bạ số gọi đến toàn quốc [ Cập nhật mới Bài #119]

softget2002

không nhập data vào thì tải data về mà chơi à? chán cái bác này, em nhập data của HY,có 5mb mà mất gần 30p, nhập xong thì báo bộ nhớ đầy:((.Kiểu này mà nhập hết các tỉnh thành thì chắc là mất cả tuần quá:((

cái nầy mình hướng dẫn các bạn nhập danh bạ cho tỉnh mình đang ở thôi , nếu nhập hết không đủ bộ nhớ đâu , với lại mình test trên n95-8G không bị gì hết chắcc tại tỉnh mình nhỏ ...

cách khắc phục nè ( hương dẫn của hieuvpn ):

1/ đóng vnPDir lại
2/ dùng xplore move file user.db đi đâu đó, vd e:\
3/ mở vnPDir - ctrình sẽ tự sinh ra user.db không có dữ liệu
4/ chuyển sang màn hình giới thiệu ( nếu để màn hình danh bạ của tôi sẽ bị out mem )
5/ import file txt lần nữa

nvthinh75

cái nầy mình hướng dẫn các bạn nhập danh bạ cho tỉnh mình đang ở thôi , nếu nhập hết không đủ bộ nhớ đâu , với lại mình test trên n95-8G không bị gì hết chắcc tại tỉnh mình nhỏ ...

cách khắc phục nè ( hương dẫn của hieuvpn ):

1/ đóng vnPDir lại
2/ dùng xplore move file user.db đi đâu đó, vd e:\
3/ mở vnPDir - ctrình sẽ tự sinh ra user.db không có dữ liệu
4/ chuyển sang màn hình giới thiệu ( nếu để màn hình danh bạ của tôi sẽ bị out mem )
5/ import file txt lần nữa
Chắc phải vô edit lại file dữ liệu, xóa bớt mấy huyện vùng sâu vùng xa quá, tới thế kỷ 25 chưa chắc họ đã biết tới mình mà gọi =))

Máy N95 là thuôc dạng mạnh rồi, mấy máy như N81 đầy là chuyện đương nhiên, tuy nhiên, bỏ qua, không mở chương trình lên thì cũng không thấy gì... hỗm rày mong một số máy bàn gọi tới mãi mà chưa thấy :)):))

chicken_male

bác gọi đến số 113,cho số đt của bác và bảo ng ta gọi lại cho:D
bác chủ thớt ơi, cho em hỏi ngu ngu tí, có gì các bác đừng chửi em nha: em chỉ thấy có Firmware chứ chưa thấy có fire ware mà sao cái chữ ký của bác lại có cả fire ware cho iphone nhỉ???:-/

dammedienthoai

Tool dùng tốt nhưng chỉ lấy được danh bạ trên VDC vốn có dử liệu rất ít và cũ lắm rồi chủ topic ơi. Nếu bạn làm được tool để tải trên trang vàng thì sẽ hay hơn.

softget2002

bác gọi đến số 113,cho số đt của bác và bảo ng ta gọi lại cho:D
bác chủ thớt ơi, cho em hỏi ngu ngu tí, có gì các bác đừng chửi em nha: em chỉ thấy có Firmware chứ chưa thấy có fire ware mà sao cái chữ ký của bác lại có cả fire ware cho iphone nhỉ???:-/

:(( chơi kỳ thế bro , bắt lỗi chính tả nữa , làm quê à nha bro hehe :)):O

softget2002

Tool dùng tốt nhưng chỉ lấy được danh bạ trên VDC vốn có dử liệu rất ít và cũ lắm rồi chủ topic ơi. Nếu bạn làm được tool để tải trên trang vàng thì sẽ hay hơn.

dể thôi , nhưng trang vàng hây bị đứt link lắm

dammedienthoai

Ai muốn có k*y chính thức của phần mềm này hãy mua báo mobile review số 16 rồi gởi mail đăng ký.

TuanSymbian

Bên GSM gởi tặng cho mình 5 licenses dùng thử, mới dùng có 2 cái thôi. Phải nói là rất tuyệt, 1 điều duy nhất mình không ưng ý là dữ liệu hơi cũ (cái này phụ thuộc vào database của VDC & YellowPage). Điều thứ 2 nữa là tính năng tra ngược: Tên -> Số ĐT chưa được hoàn chỉnh lắm :)

onehop27

làm ơn chỉ dùm em với.làm hết mọi thứ nhưng khi vào tra thì chỉ hiện TPHCM thôi ah.:(
em hơi chuối mong thông cảm:)

HotelHoangMinh

Tại bạn chưa có dữ liệu của Tp.HCM đó hoặc là bạn có dữ liệu rồi nhưng chưa dán vào mục "DBDT" đó bạn ơi!

onehop27

mình đã nói là làm xong hết rồi,chép vào DBDT luôn nhưng khi tra chỉ vẫn hiện TPHCM ah.hic,,,,,,,,,,:(
có ai giúp với