• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng động cho Walkman 3.0 (Walkman visualization)

toxic2525

-Mình mới thiết kế lại các hiệu ứng động này nhưng chương trình chụp ảnh màn hình của mình ko chụp dc ảnh động nên các bạn cứ cài thử vào rồi nhận xét dùm mình nhé.......giải nén và copy các file vào ổ C......nhớ là chép thêm vào nhé chứ đừng chép đè lên sẽ mất đi những hiệu ứng cũ đấy.

-Các hiệu ứng mới gồm có
*Thiên thần (Pixie)
*Bướm đổi màu
*Bướm không đổi màu
*Hoa bồ công anh
*Bông tuyết
*Máy bay VN Airlines

hoanghai_188

Mình có cài vaò. Nhưng mà không tháy tác dụng.hic. Cho minh hỏi chép đè khác chép thêm la như thế nào?

toxic2525

Mình có cài vaò. Nhưng mà không tháy tác dụng.hic. Cho minh hỏi chép đè khác chép thêm la như thế nào?

mình kiu bạn đừng chép đè nghĩa là bạn đừng copy nguyên thư mục đó vào mà hãy các file vào thôi......vì nếu chép đè nguyên thư mục thì chỉ sẽ xuất hiện hiệu ứng mới thôi còn mấy cái cũ sẽ bị mất......còn trường hợp bạn làm xong mà vẫn ko thấy gì thì hãy tắt walkman trong taks manager đi rồi bật lại hoặc restart lại máy nhé.....

hoanghai_188

mình kiu bạn đừng chép đè nghĩa là bạn đừng copy nguyên thư mục đó vào mà hãy các file vào thôi......vì nếu chép đè nguyên thư mục thì chỉ sẽ xuất hiện hiệu ứng mới thôi còn mấy cái cũ sẽ bị mất......còn trường hợp bạn làm xong mà vẫn ko thấy gì thì hãy tắt walkman trong taks manager đi rồi bật lại hoặc restart lại máy nhé.....

Tớ có làm như cậu nói nhưng mà két quả vẫn là zero.hic

phamxuanphucuong

máy mình là G900 liệu có cách nào làm giống như Walkman đc không các bạn nếu có thì làm như thế nào và chép các hiệu ứng như thế nào có bác nào bít thì chỉ mình với thanks nhìu nhé

dreamhouse

bạn hướng dẫn cụ thể hơn đi, chép vào ổ C, nhưng vào thư mục nào, thanks bạn nhé

dkny_2903

mình làm rồi nhưng không được. Mình cut rồi paste qua không copy đè lên, reset máy rồi cũng chỉ thấy mấy cái hình cũ thôi