• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng gợn sóng

phongthanminh1

Đã khi nào trên màn hình chiếc PPC của bạn xuât hiện những hiệu ứng đặc biệt này chưa,hãy thử và cảm nhận nhé

Đầu tiên này

http://www.4shared.com/account/file/60228462/da743f00/FlashRipple4.html

*Phần mềm phụ trợ MACRO MEDIA ADOBE FLASH 7 FOR PPC

NHỚ THANK NHÉ

* Lưu ý : Khi đưa phần mềm nhất là các phần mềm về giao diện phải có hướng dẫn cài đặt và sử dụng
* Khi phần mềm cần phần mềm phụ trợ thì phải đính kèm hoặc có link để tải phần mềm phụ trợ
*Bạn rút kinh nghiệm nhé

Last edited by a moderator:

thanhcp

có yêu cầu gì để cài được không bác? em cài không được!
hình như phải cài macromedia flash player trước???

for1danny

pác ơi nó báo là thiếu cái Macromedia Flash Player. nên ko chạy đc. pác có thể cho mình xin cái link của nó ko?

tks

anhtuhntl

cái này chỉ như là 1 bức ảnh có hiệu ứng thôi hả ta?Không biết có đưa ra today được không vậy?Thanks

hoangvanpro

cái này chỉ như là 1 bức ảnh có hiệu ứng thôi hả ta?Không biết có đưa ra today được không vậy?Thanks

Nó chỉ là 1 bức ảnh có hiệu ứng thôi...không đưa ra ngoài today được đâu bạn à....