• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HIỆU ỨNG KHỞI ĐỘNG VÀ TẮT MÁY THEO KIỂU BSOD !!! HOT HOT HOT

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

Lần trước mình có post cho mọi người kiểu tắt máy và khởi động theo kiểu vista hay logo mới của sony ericsson rồi.
hôm nay xin đổi mới chú dế của các bạn theo phong cách mới giống y như lúc máy bạn bị dumpfile vậy đó.
Chỉ dành cho những người không bị yếu tim thôi nhe.
Các bạn xem hình minh hoạ dưới đây nhe:

File download đây:
http://www.mediafire.com/?sharekey=60f3b4d32dc477abab1eab3e9fa335caacd2c59f6c63e74a
Chúc các bạn vui!!!;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

lucky000

mỗi lần nhìn thấy màn hình xanh thì ai chả ghê cả người! một cảm giác bất an khó tả! dùng cái này kể cả có chạy tốt thì cũng làm người dùng ko yên tâm!

tommynguyen1961

mỗi lần nhìn thấy màn hình xanh thì ai chả ghê cả người! một cảm giác bất an khó tả! dùng cái này kể cả có chạy tốt thì cũng làm người dùng ko yên tâm!

Cái gì mà bình thường quá thì còn gọi gì là chơi Mod điện thoại nữa.Tại sao mọi người ko để icon bình thường mặc định của máy xài mà phải mod icon kiểu này kiểu nọ? Cái đó mới gọi là cái thú chơi dt.

Status
Không mở trả lời sau này.