• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transition của N81 nay đã có trên N95 và N82!

happytoon

sao e hok tìm dc phần skin vậy a??n95 thường đó..tks a trước nha..

e kiếm hok dc e:\patches\" lun zị??anh chị chỉ e với...tks..

e chi xài fw 20. ah..

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
sao e hok tìm dc phần skin vậy a??n95 thường đó..tks a trước nha..

e kiếm hok dc e:\patches\" lun zị??anh chị chỉ e với...tks..

e chi xài fw 20. ah..

Đã có hướng dẫn rồi đó bạn cứ làm theo đúng các bước là được.

magus

mình đã làm đúng mọi hướng dẫn nhưng đến jai đoạn cuối mình kg tìm thấy effects theme để off va enable,júp mình với,N82 đâu có cài được,mình xài con 82 V35

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Mình đã làm từng bước rồi, nhưng bước cuối cùng chọn Effect Themes thì không có. Chắc không hỗ trợ rồi.

huyethan12

N82 ko làm đc của em v35 chắc chỉ có v20 là làm đc đề nghỉ chủ top phải nói rõ để anh em khoỉ mất công

huyethan12

Caí hiệu ứng này n82 v20 có hỗ trợ nhưng từ v31 đến v35 thì bọn nó bỏ nên ko có phần bật tắt hiệu ứng dụng này ko thể làm đc đâu ạ

vpkado

thấy đã ghê, giờ N82 đã làm được rồi, nhưng nghiên cứu chiều giờ vẫn k được, vào trang chủ k cho downd gì hết, các pro vào nghiên cứu thử xem hic buồn quá

magus

pác thăng đã nói khg được là hết hy vọng cho n82 từ v31 đến v35 rồi các pác ơi

vpkado

nhưng xem đoạn vi deo thi mình thấy nó chạy trên n82 v35 mà, còn cập nhật năm 2010 nữa

Quang_hop

em đã làm đc trên n82 v35 nhưng bây giờ đang bận thi cử giữa kỳ :)) một vài hôm nữa nhàn rỗi em sẽ edit cho các bác cùng làm nhá.chính xác 100% =D>

pekuon

4) Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable"

Ủa vậy là N 82 có dòng chọn Themes Effects à mọi người .
Vậy máy không có thì có patch nào chỉnh cho nó có không nhỉ?