• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transition của N81 nay đã có trên N95 và N82!

Hioshi

Máy bạn hack chưa ? Nếu hack rồi thì đã chỉnh Capsoff hoặc DisableCaps chưa?

máy mình hack rồi bạn à, chỉnh Capsoft hay DiableCaps như thế nào,bạn chỉ giúp mình với,cảm ơn nhiều :D

Zenki

Super V.I.P
máy mình hack rồi bạn à, chỉnh Capsoft hay DiableCaps như thế nào,bạn chỉ giúp mình với,cảm ơn nhiều :D
Bạn hack bằng cách nào?

Nếu hack rồi thì vào trong mục Menu có sẽ có mấy cái Capson với Capsoff đấy, nếu trong máy có Rompatcher thì vào Rompatcher chọn DisableCaps, nếu muốn cài cái này thì yêu cầu phải có Rompatcher, bạn tải Rompatcher về cài đặt vào máy mở lên nghiên cứu là sẽ có ;)

Chúc vui!

thanhvh

Đã ai test được trên N95-1 chưa vậy. Mình làm mãi cứ đến bước 4 là chịu.

anhtq

nhưng chắc fw 20.0 có rui` thì chắc sẽ sớm cập nhật cho fw 30.0 của N95 8gb thui. Anh em diễn đàn chúng ta cố gắng chờ đợi. Ko bít là đến bao giờ chúng ta mới thấy hiệu ứng trên fw 30.0 đây:((

quanghoa1812

Chán quá đi mất thôi! Làm nãy giờ mà cuối cùng không được! Máy mình N95 8gb hacked, FW 30.0.18!:-?

conmanho20022000

phần mền này mới ra mà toàn hỗ trợ FW cũ thôi, lẽ ra phải hỗ trợ FW mới thì mới phải chứ :-? chán quá đi mất, nhìn đẹp quá mà kô cài được

malanh

mình làm ok hết các bước, đến bước cuối cùng chọn theme effect off thì ok luôn, 4) Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable", làm mới đây,hiệu ứng ok, bấm phím menu trái thì đứng máy luôn...:(
Các bro giúp mình vấn đề này với??? thít wá mà bị đứng máy hoài... mình đang dùng n95-8GB fw 20.2.05

Các bro giúp mình vấn đề này với??? thít wá mà bị đứng máy hoài... mình đang dùng n95-8GB fw 20.2.05

Um N95 8G NAM bị xung đột khi dùng rompatcher, đặc biệt là c2z autopatch, có hiệu ứng nhưng khi vào menu ấn option thì treo nên ko dùng:D

malanh

Um N95 8G NAM bị xung đột khi dùng rompatcher, đặc biệt là c2z autopatch, có hiệu ứng nhưng khi vào menu ấn option thì treo nên ko dùng:D

giot_tinh_cay_dang cũng bị thế àh, :-? , vậy tiếp tục đợi xem sao,chắc sẽ có cách khắc phục. :D

Zenki

Super V.I.P
Bạn đang dùng N95 v20 ah? Tốt quá. Bạn vào Z:\resource\apps tìm 2 file tên là psln.r01psln.r13 copy ra và upload lên diễn đàn cho mình đc không? Nghiên cứu xem ở v30 và v20 có gì khác nhau không, may ra có thể chỉnh đc Theme Effect ở đây :D

kennho

Có ai trả lời dùm xem cái hiệu ứng này nó như thế nào không vậy :-??

malanh

Có ai trả lời dùm xem cái hiệu ứng này nó như thế nào không vậy :-??

cái hiệu ứng này nó là hiệu ứng smooth, khi mình nhấn vào folder thì nó chuyển mượt hơn khi không có hiệu ứng. Không smooth thì nó giống như khi mình click vào 1 folder trên pc vậy. :D . Xem video để biết thêm chi tiết đi bạn :D