• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH BUỔI SINH HOẠT NGÀY 23-09-2007

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
Phần thưởng dành cho mỗi thành viên trong buổi sinh hoạt định kỳ hôm qua là 1000 PVD ( tiền túi của mình :(( ) vậy các bạn hãy PM cho mình để nhận được Donate nhé :D

BAJOKA

Ảnh ngon nhỉ! Nói chụp = cái điện thoại 2Mg chắc cũng chả mấy ai tin! :D

Tmap

Super V.I.P
Sao không thấy hình của tăng 3 nhỉ? up lên đi chứ Long, hãy mang tất cả các ảnh ra ánh sáng đi chứ.=))=))

longgiang81

Super V.I.P
Ảnh tăng 3 trong quán Karaoke tối quá nên chụp chả nhìn thấy gì cả Tuấn ạ :( chứ ko thì đem phơi bày ra hết ngay =))

ronie

Hqua không tham gia với anh em tăng 2 và tăng 3 được tiếc quá. :(

Chờ PVD của bác Long! Có tiền tiêu pha rùi hihihihi

Mà bác ơi em là ronie chứ không fair ronei đâu bác ah.

trungalex2009

Hôm wua không đi được tiếc wua! Nhìn mọi người đi off vui thật.Cafe xong lại tụ tập Bia bọt .HEEEEEEEEEEE...HÊ...Chúc cả nhà có đêm Trung thu vui vẻ nhé.See you again soon.

hongphuc1983

ối giời lâu không vào pda (vì bận quá) dạo này anh em khác quá , chài anh Long để tóc dài nhìn... :D chúc anh em vui vè hi vọng một ngày gần đây đc đi off cùng anh em :)

lordcharmed

công nhận cam của iPhone đã thật, giờ cũng muốn làm 1 con cho sướng tay
@ Anh Longgiang81: :(( sao PVD của em "nguyễn y vân" thế

remankid

A Long chơi đểu e,chụp đúng lúc e đg "chén". Mặc dù bị ốm nhưng vẫn cố gằng ăn thật nhiều,uống thật đã. :))
Lâu lắm mới có bữa vui như vậy! :D
PS: gửi lời nhắn riêng tới Mod Nemmatlanh >:)

tubua

Nhìn Anh Em vui mà EM thèm quá! hic.hic....:(( .(Tại sao bất công thế nhỉ??? bầy giờ Em đang bên TQ rồi :( ) hehe...Nhưng dù sao cũng Chúc Anh Em luôn luôn có các buổi đi off vui vẻ, thoải mái và mạnh khỏe :p . good luck !

longgiang81

Super V.I.P
@ lordchamed : đã chuyển tiền như lời hứa, định ăn quỵt cả Mod.Off hay sao mà dám kêu là "nguyễn y vân" hả X-(

Topics đã hoàn thành nhiệm vụ. Close !

Status
Không mở trả lời sau này.