• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Ở trên PV Mình có bác nào chơi Tennis không nhỉ? Vào đây thảo luận tý cho vui! Sau những ngày lao động mệt mỏi chiều đến làm mấy Set cho giãn gân cốt! Mình chơi được 7 năm rồi cũng kiếm được khoảng được 15 cup cả trong tỉnh lẫn ngoài tỉnh:p:p:p "Giải dành cho công nhân lao động thôi nhé" không phải chuyên nghiệp!:p Các Mem nào biết các chiêu thức tuyệt chiêu trong môn này thì chia sẻ cho AE cùng học hỏi nhé. Hoặc có dịp nào biết đâu PV chúng ta tổ chức hội thao trong đó có môn tennis thì sao?:O lúc đó tha hồ mà Off nhé! Mong tất cả các Mem cố gắng tham gia một môn thể thao mà Mình ưa thích và phù hợp với điều kiện hoàn cảnh của bản thân để rèn luyện sức khỏe góp phần nâng cao hiểu quả trong lao động và học tập!=D>=D>=D>
Bác Hồ nói: Tự Tôi ngày nào cũng tập!​

dungnv2005

Ừ nhỉ, sao AE PDAviet không tổ chức cuộc thi tenis để giao lưu nhỉ, tôi cũng chơi được 4 năm rồi, chưa biết đấu giải là gì!!!! toàn đánh độ đi nhậu. Hi vọng PDA viet tổ chức cố giành được "tý" giải về khoe với vợ con để thỉnh thoảng đánh bóng về muộn đỡ phải giải trình.

atomcuibap

em củng co tham gia nhưng vẩn thường lựm bóng thôi!!! bác nào khu Linh Đàm cho em đăng ký suất với

XuanTruong

Super V.I.P
khi nào có dịp đi Off ở khu vực nào đó chắc phải tổ chức giải Tennis nho nhỏ các Bác nhỉ??? AE ở HCM có ai chơi không nhỉ, Mình hay đi công tác trong đó mà được Off cả Tennis thì tuyệt vời biết mấy!

XuanLam

Em cũng chỉ mới biết chơi nhưng toàn phải đi lượm bóng, buồn lắm

Phoenix

em củng co tham gia nhưng vẩn thường lựm bóng thôi!!! bác nào khu Linh Đàm cho em đăng ký suất với

Ông Dũng to béo thế thì chỉ nhặt bóng là đúng rồi.

Em cũng chỉ mới biết chơi nhưng toàn phải đi lượm bóng, buồn lắm

Toàn lượm bóng thì làm sao mà khá lên được. Mình mới chơi nhưng vẫn vào sân đánh ầm ầm, thế mới khá được.........

XuanTruong

Super V.I.P
Mới đi đánh giải tennis của ngành du lịch toàn quốc ở Đăk Lắc, Mình đi cho ngành du lịch của tỉnh, mà đại diện là: Khách sạn Đức Long Gia Lai! Cố gắng vào được đến bán kết họ kiện cáo tùm lum "Do không phải người của ngành Du Lịch". Đành phải chấp nhận bị "Đuổi" ra khỏi giải!:( Có mem nào tham gia giải đó không nhỉ? Có thì ở đoàn của tỉnh nào? Giải diễn ra từ ngày 7-11 đến ngày 10-11-2007 tại Đăk Lắc.:p

XuanTruong

Super V.I.P
Seo không thấy Mem nào vào đây chia sẻ và bình "loạn" cho rôm rả nhỉ???!;;);;);;)

timhieu

Chắc cũng có nhiều người chơi, nhưng thấy Bạn đoạt giải nhiều quá nên ngại đó thôi!

DucLong

Super V.I.P
Seo không thấy Mem nào vào đây chia sẻ và bình "loạn" cho rôm rả nhỉ???!;;);;);;)
mình cũng biết chơi chút chút nhưng do bận nên một tháng ra sân một lần, hôm nào đi HCM thì phone rồi làm vài set. mình chỉ thích đánh đơn thôi chạy cho đã. số phone của mình:Long 0908222456

XuanTruong

Super V.I.P
mình cũng biết chơi chút chút nhưng do bận nên một tháng ra sân một lần, hôm nào đi HCM thì phone rồi làm vài set. mình chỉ thích đánh đơn thôi chạy cho đã. số phone của mình:Long 0908222456

OK! Nhất định hôm nào vào Sài Gòn Mình sẽ phone cho Bạn! Nhớ rủ thêm mấy người nữa cho vui nhé. không bạn không vui mà!:)) Thân!=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Hình ảnh các Mem trên PDAVIET chơi thể thao!

Hưởng ứng phong trào "Toàn dân rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại" Mình mở Topic này mong các Mem chơi thể thao "Gồm tất cả các môn thể thao" Có hình thì Post lên đây nhé!

Lưu ý "Không phải qui định nhé vì là khu vui chơi mà":

1. Các hình tối đa là 1024x768 và up lên Host khác rồi dẫn link về để giảm tải cho PV!
2. Chỉ post các hình của chính các Mem chơi thể thao thôi nhé. Không nên post hình của người ngoài PV!
3. Hình ảnh nên rõ ràng để còn nhận ra Anh Em chứ!

Mong Anh Em vào đây khoe trình độ và nhan sắc nhé!=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Vài hình ảnh của Mình về hội thao cụm công đoàn Bưu điện các tỉnh tây nguyên ngày 15-8-2007!

dungnv2005

Bác cho hỏi cái sân tenis nay ở đâu mà có mái che vậy, Em nghe đồn bên quân đội ở Gia Lai có sân mai che.... không biết có phải sân này không.
Em mới chỉ được chơi trên sân đất nện, chưa chơi trên sân có mai che bao giờ. Tây Nguyên mưa nhiều nên phải có mái che phai không bác.

XuanTruong

Super V.I.P
Bác cho hỏi cái sân tenis nay ở đâu mà có mái che vậy, Em nghe đồn bên quân đội ở Gia Lai có sân mai che.... không biết có phải sân này không.
Em mới chỉ được chơi trên sân đất nện, chưa chơi trên sân có mai che bao giờ. Tây Nguyên mưa nhiều nên phải có mái che phai không bác.

Sân mái che ở trên là sân đấu giải bên Đà Lạt là sân của "Học viện lục quân"! Ở Gia lai có 4 sân mái che rùi! Quân đội 3 sân còn dân sự 1 sân! Bạn chơi trên sân đất nện ở đâu vậy? Có đã không?:-??

XuanTruong

Super V.I.P
Nhìn đại gia chơi Tennis đến là thèm

Có gì đâu mà gọi là Đại Gia vậy Bác! Khái niệm đó chỉ đúng với ngày xưa cách đây 10 năm trở về trước mà thôi, còn giờ thì hầu như ai cũng chơi được cả! Chi phí cả tháng chơi 1 người hết khoảng 500 ngàn chứ mấy! Không tin Bác cứ đi chơi rồi biết!;;);;);;)

XuanTruong

Super V.I.P
Hình Mình vừa đấu giải tennis tỉnh Gia Lai mở rộng! Chào mừng ngày thành lập Quân đội NDVN 22-12!:p:):)

AnhTu

Super V.I.P
Wow, pro quá, đứng giải nhất ồi kìa, khao anh em đi anh Trường ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.