• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

hoadainhan70

Active Member
Hòa thân đây !

Hình này mình chụp ở Nga lúc chuổn bị tốt nghiệp.Phong cảnh cung đẹp ra phết.Đưa lên xem có bị lọt vô mắt xanh của anh em nào ko thì liên lạc nhé haha!
Pác phải nói là lọt vào mắt xanh của pé nào hông ! Như thế nó mới không "GAY" Ở nhà mình bi giờ dân đóa nhiều lắm ! Em nhìn wen wen có phải ảnh Pác chụp ở KalKobo Không !!!

Chỉnh sửa cuối:
Tham gia diễn đàn lâu rồi mà em cũng chưa show phát nào. Nay đưa lên mấy tấm mong các bác ra đường gặp đừng chém em:D

Em mặc áo trắng đó:p Ảnh chụp ở Tam Đảo - Thác Bạc.

Đây là thời em vừa vào ĐH còn giang hồ sôi nổi lắm:d

nouvu2372

Hix,em có con xế cùi mía này (cưng lắm àh), đưa lên cho thấy biển số "Con Ma và Tề Thiên">:),up nó trước còn Thằng Chủ bữa nào up luôn :D ,quan cảnh chung quanh coi cũng nên thơ he!

nouvu2372

Đống tiền hả anh,thường thì chữ "đống" đi chung với chữ "tiền" hà :))

ti-toe

:)) cậu này phải nói là có con mắt tinh tường, hơn nữa nó lại có chút vàng vàng, nhọ thế đấy hì hì.

thanhnam711

Hix,em có con xế cùi mía này (cưng lắm àh), đưa lên cho thấy biển số "Con Ma và Tề Thiên">:),up nó trước còn Thằng Chủ bữa nào up luôn :D ,quan cảnh chung quanh coi cũng nên thơ he!

Con ma và tề thiên của cậu sao bằng 1 rùa 1 rắn, 1 ông trời, 1 con công và 4 gã thần tài của tớ đc. (nhân thể khoe của lun;)))

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Em....xin hàng,em chì khoái 7979 thôi Ông Thần Tài bự
p/s:không biết "cây nhà lá vườn" hay "mượn của đè người" đây!!

thanhnam711

xinh lém hồi bữa đi ngang cv Tao Đàn thấy bả đang đóng bỗng dưng mún khóc tự nhiên bay ra ngoài ăn....bánh tráng khô bò:D:D:D, bang vô làm tấm lưu niệm liền (hic post nhầm bên kia phải chuyển qua đây gấp không chị Phanh lại nhắc nhở:()

đây nài không lại bảo mình xạo:D:D

Còn đây là Hải đệ đệ :D, cũng chụp ở CV Tao Đàn (mày hát >:))

carrick1984

Hòa thân đây !

Pác phải nói là lọt vào mắt xanh của pé nào hông ! Như thế nó mới không "GAY" Ở nhà mình bi giờ dân đóa nhiều lắm ! Em nhìn wen wen có phải ảnh Pác chụp ở KalKobo Không !!!
Hiii mình chỉ nói cho vui thôi mà muc đích thì vẫn là các bạn gái.Nhưng ai lại nói thẳng ra thê ngại chết.Ảnh mình chụp ở thành phố Ufa chỗ mình học bên Nga đấy.Sao lại quen thế?

hbinhlove2003

Chuẩn bị đi 14-2 với 2 em này ^^ ,có ai cần chia bớt ko :p. Chụp = con IP nên hơi mờ vì ko có Flash (đang trong Karaoke đèn mờ ^^)

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Thành viên của PDAViet hơn 1 năm rồi mà chưa có đóng góp gì nhiều(người giỏi hơn mình trong này nhiều wá :|),tiện thể ra mắt anh em luôn,wen mặt dễ làm ăn :D