• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

fanyuan

Hehe. Hình em lúc đi... Nhảy tàu về ^^ Nhân tiện khoe luôn quả đầu TRÁI DƯA HẤU MỚI GỌT :p

hehehe, em te làm tàu tặc á bà koan, hức hức, hem cóa cái hình nèo để xúng xính cùng chị em oài, chặc chặc

ToanPDA

Bác giỏi lắm

Nhìn không duyên tí nào...

Đùa thôi, nhìn cũng nữ tính phết, chỉ sợ giới thiệu xong lại thẹn thùng thì sao nào >:)

Bác giỏi lắm!Khen kiểu dùng ...

dao găm thế à. :-?
Mặt mũi do bố mẹ em sinh ra, sao mà thay đổi được! Bác cho xiền em đi thẩm mỹ nhé!:D

ToanPDA

hehe

em nhìn hình mà cứ tưởng chị nào ...ạc ạc ko đọc câu " cho em một mem nữ " thì em kêu bằng chị thiệt oài

Lại một bác AnhTu nữa. Hic.Nhưng em quen rồi!=))Các bác mà cứ trêu em là em...up ảnh body của em nên cho mà xem.Em là dân thể hình mà.Hồi chụp em mới tập, bây giờ thì hoành tráng lắm rồi!:))
Mà bác share duyên cho em sao lại gửi ảnh "đôi" thế! Hay là bác biết em đang cô đơn nên khích tướng em!:(

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Các bác mà cứ trêu em là em...up ảnh body của em nên cho mà xem.Em là dân thể hình mà.Hồi chụp em mới tập, bây giờ thì hoành tráng lắm rồi!:))
Mà bác share duyên cho em sao lại gửi ảnh "đôi" thế! Hay là bác biết em đang cô đơn nên khích tướng em!:(

Ảnh body đâu e? ;;);;);;)fải up lên cho mọi ng ngắm thì mới có ng giới thiệu cho e đc chứ.Trên pda nh ông mai bà mối lắm.e yên tâm đi >:)>:)>:)

ToanPDA

ha?

Ảnh body đâu e? ;;);;);;)fải up lên cho mọi ng ngắm thì mới có ng giới thiệu cho e đc chứ.Trên pda nh ông mai bà mối lắm.e yên tâm đi >:)>:)>:)

Được hở tới đâu hả bác?hì.Em up lên sợ không vừa lòng các mod ban nick của em thì toi công cố gắng lâu nay!Chẳng dại.Mà bác là boy hay girl mà bạo miệng vậy!:-?

PhuongAnh

Được hở tới đâu hả bác?hì.Em up lên sợ không vừa lòng các mod ban nick của em thì toi công cố gắng lâu nay!Chẳng dại.Mà bác là boy hay girl mà bạo miệng vậy!:-?

Nhìn ava mà k fân biệt đc boy hay girl hả e trai :)):)):)):))

Babyblue

Như chị Phương Anh nói có lý đó , nói có sách mách có chứng nếu bác Toanpd mà muốn Up hình Body thì nên làm ...để mọi người khỏi nhần lẫn.
Hình đôi vì tại có đôi chụp hình chứ cũng chẳng ai có ý khiêu khích bác đâu .
Mod ơi sao Post bài khu vực này ko có hình mà ko rớt vào tội spam nhỉ ? hehe(?????)

Chỉnh sửa cuối:

ToanPDA

Chẳng biết???

Nhìn ava mà k fân biệt đc boy hay girl hả e trai :)):)):)):))
Thì bác thấy mọi người nhìn ảnh em to tướng còn bảo em là girl nữa là nhìn avatar nhỏ xíu của bác!Hehe. Có người nhắc nhở bảo mìn spam đấy! Sợ quá.Mà đến h vẫn chưa biết bác là con trai hay con gái?:D
View attachment 56350

Chỉnh sửa cuối:

ToanPDA

Never!

Như chị Phương Anh nói có lý đó , nói có sách mách có chứng nếu bác Toanpd mà muốn Up hình Body thì nên làm ...để mọi người khỏi nhần lẫn.
Hình đôi vì tại có đôi chụp hình chứ cũng chẳng ai có ý khiêu khích bác đâu .
Mod ơi sao Post bài khu vực này ko có hình mà ko rớt vào tội spam nhỉ ? hehe(?????)http://s197.photobucket.com/albums/aa2/0977914253/?action=view&current=P1020069.jpg

Mới tranh luận một tẹo đã bị Mod nhắc nhở tội spam rồi. Em mà up Body nên thì các bác cũng bị vạ lây đấy. Tội cố tình cổ vũ hành động sai trái.hì.:D.Lại ảnh đôi nữa rồi!:O

NguyenQuang

Super V.I.P
Mọi ngừoi ai còn ế nhất là các mem nữ hãy học Phương anh. Phương anh vốn ế chỏng trơ ( Muỗi còn chế kg thèm đốt) thế mà vào PV đăng ảnh quảng cáo là vồ ngay được một quan chức cỡ bự, giờ sắp cưới rồi

Babyblue

Thì bác thấy mọi người nhìn ảnh em to tướng còn bảo em là girl nữa là nhìn avatar nhỏ xíu của bác!Hehe. Có người nhắc nhở bảo mìn spam đấy! Sợ quá.Mà đến h vẫn chưa biết bác là con trai hay con gái?:D
View attachment 56350
thì giờ biết bác là con trai rồi...nhưng vẫn còn nghi ngờ mà..ai biểu bác "Dễ xương " quá muh...nhìn giống con gái thiệt chứ bộ.

Mới tranh luận một tẹo đã bị Mod nhắc nhở tội spam rồi. Em mà up Body nên thì các bác cũng bị vạ lây đấy. Tội cố tình cổ vũ hành động sai trái.hì..Lại ảnh đôi nữa rồi!
nếu muốn cải chính để tất tật mọi người tin thì bác nên làm ...hehe.

Chỉnh sửa cuối:

holitraco

Post phát ảnh mong có mem nữ nào chưa có người yêu mà cần tìm người yêu thì liên lạc với tôi nha.
Nghèo vì điện thoại quyết tâm kiếm vợ cũng hiểu biết chút ít về PPC để hai vợ chồng quyết tâm đốt tiền đến kẹt quệ.

cuibapdaica

dzạ thưa các pác , hình này là của em nhưng chụp ké mấy con xe cho nó máu và để lấy le với mấy em xinh xinh , các pác phang nhẹ nhẹ nhá :

zI89

em mới vô cũng góp mặt với mọi người cho vui em hơi bị xí trai thông cảm hen :p

NguyenQuang

Super V.I.P
Mọi ngừoi ai còn ế nhất là các mem nữ hãy học Phương anh. Phương anh vốn ế chỏng trơ ( Muỗi còn chế kg thèm đốt) thế mà vào PV đăng ảnh quảng cáo là vồ ngay được một quan chức cỡ bự, giờ sắp cưới rồi

Hê hê mới quảng cáo thế này mà nhiều người show hàng quá:D:D:D Babyblue muốn đắt hàng thì chọn cái nào một mình thôi:D:D.nhiều hình nhưng chất lượng hình như thế mà lại còn cả mấy anh cu đứng cùng thì ai dám xông vào. Tết ra bắc đến anh lấy mấy cái "bùa yêu" gặp thằng nào lừa cho nó ngửi là trói chít liền:D:D:D

PhuongAnh

Anh Nam có cần hạ thấp e thế không?Quan chức cỡ bự đó tự vồ e chứ e có vồ đâu :p:p:p:p:p