• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

PhuongAnh

Mình sấu quá lại có vợ rồi nên cô em không đoái hoài gì cả - Buồn quá PA ơi ! :(:(:(:(

Ông anh thì đẹp trai rồi..Em khen Tới để các cô khác để ý đến thôi chứ ông anh có vợ thì khỏi phải khen:D:D:D:D

Anhtoitb

Thợ ảnh là ai mà dám chụp Tới xấu vậy X-(X-(X-(X-(

Anh Duong83 đó PA! Lần sau lên hình phải chọn con 12.1 của anh Hiệp chụp cho ngon lành!

@ anh Ngọc: Già rùi còn định kua gái nữa sao anh?

kienvan2007

Chào các bạn, mình mới tham gia diễn đàn. Mình xin chào cả nhà nha.
các bạn post hình đẹp thật.

Anhtoitb

Chào các bạn, mình mới tham gia diễn đàn. Mình xin chào cả nhà nha.
các bạn post hình đẹp thật.

Chào bạn! Bạn là thành viên mới vậy cũng kiếm tấm hình post lên giới thiệu với anh em đi!

kienvan2007

Hình mình đây, các bạn đừng chê nhé:

Last edited by a moderator:

kienvan2007

sao mình up hổng được ta, cho hỏi kích thước bao nhiêu vậy?
sao đó đưa vào mục thêm đường dẫn hay thêm hình

Anhtoitb

Ai lại chơi thế post phải có hình to đẹp đàng hoàng chứ...............:D:D:D

Chú nhanh nhanh post hình của chú lên cho mọi người chiêm ngưỡng tí đi. Toàn vô đây spam không à, không post là anh tố với các MOD del bài của chú trong đây đó! Nhanh tay up hình lên nào!

PhuongAnh

Chú nhanh nhanh post hình của chú lên cho mọi người chiêm ngưỡng tí đi. Toàn vô đây spam không à, không post là anh tố với các MOD del bài của chú trong đây đó! Nhanh tay up hình lên nào!

Tới dạo này dọa nạt mọi người kinh quá nhỉ
8-|8-|8-|8-|