• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh DEMO trước khi ra lò thành phẩm của SymPViet!!!

MinhThang

Manager
[DEMO] HandyCalendar-2.0

Hình ảnh Demo:

Caominh171

[DEMO] WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro.v2.02.69.S60v3.v 5

Sau đây là vài hình ảnh Demo của WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro.v2.02.69.S60v3.v5
Sẽ cố gắng hoàn thành sớm cho ae

Caominh171

Còn 5% nữa là hoàn chỉnh, sẽ trình anh em test hộ, pm này rất là hay, Vh với 2 lần forrmat máy vẫn không nản chí, tối nay ngủ sớm mai sáng đi làm sớm.:p

Thank tinh thần nhiệt tình vì ae :p
A việt hóa thì cũng nhớ giữ gìn sức khỏe nghen :D
Chờ pm VH của a!!=D>=D>

MinhThang

Manager
Hình ảnh Demo:

Anh em test hộ mình nhé,Hoàn chỉnh trên N92 của mình không vấn đề, nhớ tìm hết các chức năng nhỏ li ti của nó để thấy Pm này hay như thể nào.(File chưa Buidl kèm theo file Vh).
@ CAOMINH171- Em test xong Buidl hộ anh luôn loại bỏ bớt ngôn ngữ và file tex. sửa và để lại cho anh 2 file tex trong đó là được.

NÓ ĐÂY

hnt20042000

Sau đây là vài hình ảnh Demo của WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro.v2.02.69.S60v3.v5
Sẽ cố gắng hoàn thành sớm cho ae

vẫn có lỗi phải không. mình đã cố gắng việt hóa nhưng vẫn còn lỗi nhiều.

Caominh171

Anh em test hộ mình nhé,Hoàn chỉnh trên N92 của mình không vấn đề, nhớ tìm hết các chức năng nhỏ li ti của nó để thấy Pm này hay như thể nào.(File chưa Buidl kèm theo file Vh).
@ CAOMINH171- Em test xong Buidl hộ anh luôn loại bỏ bớt ngôn ngữ và file tex. sửa và để lại cho anh 2 file tex trong đó là được.

Em đã build xong rồi đây,chỉ còn lại 2 ngôn ngữ Anh-Việt thôi,các file text ko q.trọng e "quăng" đi hik òi :D
File thì em up bên dưới,có gì anh test lại xem và up bên kia lun.
Công nhận pm này giao diện đẹp và hay dễ sợ :))

Cho anh xem vài hình của nó đây:

TraiNgheoHn

Tektronic.Digital.Clock.v1.03.278.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x

Đồng hồ KTS,thêm ứng dụng hẹn giờ. Mọi người đóng gói giùm với ạ.Ngồi gói nó mãi mà không được.

kp_enter

Handy Calendar của a.Thắng làm bị lỗi font rùi. Chỗ tháng... ý. A fix lại nhé nhân tiện cho e xin link "thuốc" cho nó luôn

Caominh171

Handy Calendar của a.Thắng làm bị lỗi font rùi. Chỗ tháng... ý. A fix lại nhé nhân tiện cho e xin link "thuốc" cho nó luôn

"Thuốc" chỉ cho số SN giống nhau thui,bạn xem bài #51 có số SN đó,mình đk thành công rùi
Mà bạn nhắc mình mới để ý,bên mình ko bị lỗi font,nhưng lại thấy để nguyên tiếng Anh ko dịch :-?

rinhvh

File RSC của KAV 8.22 beta 2. A e test thử xem được không nhé!!cái này ko chép đè được đâu! phải đóng gói lại cài!

MinhThang

Manager

Vậy là do máy em à, máy anh không thấy lỗi gì cả, em dùng Mobihex xem thử chỗ đó có dịch lỗi không?