• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh DEMO trước khi ra lò thành phẩm của SymPViet!!!

TraiNgheoHn

Power MP3 1.05 (giao diện mới, đã có Equalizer)

Anh em test thử hộ mình,máy mình từ hôm qua cài linh tinh cái gì mà nó báo là : closed main... hicc,4mat lại ok nhưng cài thằng này lại dính rồi lại 4mat :((. Không dám test nữa. anh em giúp nốt khâu test còn lại nhé. Bản dịch có 1 chỗ mình gõ nhầm là "thông tin bài hát" thì nó không hiện được,mọi người sửa hộ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Power MP3 1.05 (giao diện mới, đã có Equalizer)

Anh em test thử hộ mình,máy mình từ hôm qua cài linh tinh cái gì mà nó báo là : closed main... hicc,4mat lại ok nhưng cài thằng này lại dính rồi lại 4mat :((. Không dám test nữa. anh em giúp nốt khâu test còn lại nhé. Bản dịch có 1 chỗ mình gõ nhầm là "thông tin bài hát" thì nó không hiện được,mọi người sửa hộ nhé!

Đã test và fix lỗi OK, đóng cho chú em luôn.:D

TraiNgheoHn

Vậy anh Thắng đóng gói rồi chụp hộ em mấy tấm hình nhé,đêm qua 4mat cả máy và thẻ mất 4 lần đấy,vì 4mat máy mà không 4mat thẻ nó cài ứng dụng chậm rì,4mat thẻ lại tít mù,kô biết phải do thẻ nhớ không nữa.

MinhThang

Manager
Vậy anh Thắng đóng gói rồi chụp hộ em mấy tấm hình nhé,đêm qua 4mat cả máy và thẻ mất 4 lần đấy,vì 4mat máy mà không 4mat thẻ nó cài ứng dụng chậm rì,4mat thẻ lại tít mù,kô biết phải do thẻ nhớ không nữa.

Nhận hàng em:

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

Ặc lộn chuồng, Buidl xong test lại mới thấy, còn 1 chỗ nữa "Kích hoạt" vẫn chưa dịch. :-?? Ngay trong phần chỉnh âm thanh đó.:D

trời vậy à?hehe,thế thì a dịch rồi đóng gói lại hộ em nhé,sau đó anh sửa bài hộ em được không?giờ em phải đi học đây,thank a nhiều nhiều

Caominh171

[DEMO] Free-SMS v1.02 s60v3 v5

Trưa zìa em sẽ hoàn chỉnh sau hen :p

TraiNgheoHn

Killer.Mobile.BlackBaller v2.1.2 S60v3 SymbianOS9.x.Unsigned
Pm chặn cuộc gọi. Buồn ngủ quá mai dịch tiếp :((