• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh Nhật thực

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Chiếc nì đc hok Anh ThanhNam

JuRay-Duan

Mua nouvo lx thì cẩn thận đường mưa hay cát nhé ! Ngã ngay vì bánh trước nó bé tí !Thiết kế bánh ngu vãi !
Em đã ngã 2 lần vì trời mưa !
1 phát rách tan nát áo quần , mặt mũi không sao vì ngẩng đầu khi ngã ! Nhưng chân tay cũng máu me loang lổ !
Lần sau đã cẩn thận vào cua mà nó vẫn xòe , may lần này kinh nghiệm nhatr ra được , chaco bám đường tốt nên không ngã ! Xe văng 1 đoạn !
Xước đủ 2 bên !
Posted via Mobile Device

Bác chạy xe gì mà chán thế, trời mưa mà cũng ngã àh? :-?:-?

Em chạy xe nếu mà ngã thì chỉ có.,..
>:)>:) kô phải trầy xơ xơ như bác đâu :))

JuRay-Duan

Con này mới ra cũng đẹp lắm. Nếu không đủ khả năng Honda SH thì làm con này đi. Giá cũng tạm ổn 45tr

Con này của SYM mà SYM thì kô thích mấy :))

Nếu có 45tr mua con này thì bỏ thêm ít mua AB Thái kô ngon hơn á?

poison071089

Bác chạy xe gì mà chán thế, trời mưa mà cũng ngã àh? :-?:-?

Em chạy xe nếu mà ngã thì chỉ có.,..
>:)>:) kô phải trầy xơ xơ như bác đâu :))
Thì mình chạy con Nouvo LX chứ con gì nữa ! Nó có quả bánh trước ngu lắm !

Posted via Mobile Device

BatKid

Super V.I.P
bác mà ở Sài Gòn thì tốt đừng mua tay ga , sẽ có 1 ngày sắn quần sắn áo dắt xe đi giữa sông :)) tình hình lô cốt còn dài , ngập càng nhiều . Hùi đó tình mua Hyate nhưng nghĩ lại mua wave 110 cho nó lành , ai dè lành thật , đi ngang chung cư Cây Mai hay Hùng Vương ... vẫn tỉnh bơ chạy vèo qua , kg như các bác tay ga, cặm cụi dắt xe thấy mà thương ^^

JuRay-Duan

bác mà ở Sài Gòn thì tốt đừng mua tay ga , sẽ có 1 ngày sắn quần sắn áo dắt xe đi giữa sông :)) tình hình lô cốt còn dài , ngập càng nhiều . Hùi đó tình mua Hyate nhưng nghĩ lại mua wave 110 cho nó lành , ai dè lành thật , đi ngang chung cư Cây Mai hay Hùng Vương ... vẫn tỉnh bơ chạy vèo qua , kg như các bác tay ga, cặm cụi dắt xe thấy mà thương ^^
Thì đó, e ko thíck xe tay ga cũng ở cái điểm này. :(
Nhưng mà SH thì lại thích =))

NokuaN70

Well-Known Member
Trời, xem bọn Oranger County nó độ xe kìa, chỉ có đúng cái máy xe là còn zin dc khoảng 60%, cái gì độ được nó độ hết, hoành tráng hơn em này gấp chục lần.
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Ê,chiếc này lỡ đang lên dốc bị ngộp hay hết xăng thì....sao nhỉ =))

Nguyen_Minh

Xe này mà bị ngập lụt thì ngập luôn... cả người, chứ kô ngập riêng cái xe đâu
=))

Bây giờ đi xe xịn ngập mất mấy triệu sửa xe, mua xe này chả lo sửa xe, chỉ tốn mấy chục là nhiều để tắm :))

Posted via Mobile Device

thanhnam711

Mai mua, 1 em LX màu xanh. Mai up hình lên khoe chơi :D, thanks các bạn đã giúp mình tìm đc chiếc xe hợp lý

Khoaaa

ồ shjt ! momen xoắn 149.16 Nm 3000v/ph . Chắc tăng tốc từ 0-100 km/h khoảng 5s wá
Posted via Mobile Device

JongZiZi

PS nào mà rẻ thế bác ! Cho em đăng ký lấy 2 cái !

Posted via Mobile Device

Cứ ra gặp cò. Hàng nào cũng có. Nhìn 1em 70tr và 1em 80tr thì tùy cách người... dòm. :))
Vấn đề là xe rẻ nên vừa rao đã có người lụm.
Và họ biết mình thích nên hét thôi chứ xe cũ PS giá đó hết mức rồi.
Mình thì đi bộ nên chỉ biết chút chút vậy thôi. :))

QuangThang89

Sao các bác ko nghĩ đến Exciter côn tay nhỉ, nếu ở SG thì em này lội lụt hết ý, máy đứng bugi nằm ngay trên đỉnh máy, họa may lội xuống sông tắm thì mới ngập bugi thui :)), ngoài ra chưa có xe nào kéo phê bằng em này >:)

Status
Không mở trả lời sau này.