• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH OFFLINE MỪNG SN PDAVIET 2 TUỔI !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

atomcuibap

các bác vui quá!!! em hôm đó đang mệt trong người nên té cho nó lành!!!! kekekkeke

TranMinhMan

Super V.I.P
Đúng là Đại Hội Anh Hùng! Có người lên núi (tới) rùi xuống núi (đi), cũng có người té núi (gục tại chỗ như A.Sơn)!:)):)):))
Nhưng tới hiệp 3 thì chỉ còn 4 mạng là: BatKid, TranMinhMan, oanhngo, rickielam là seo!?:O:O:O

Kojiro

Super V.I.P
Đúng là Đại Hội Anh Hùng! Có người lên núi (tới) rùi xuống núi (đi), cũng có người té núi (gục tại chỗ như A.Sơn)!:)):)):))
Nhưng tới hiệp 3 thì chỉ còn 4 mạng là: BatKid, TranMinhMan, oanhngo, rickielam là seo!?:O:O:O

Thì đơn giản, nguyên hội Sài gòn chỉ có mấy anh là máu me nhất :)) Ủa! Sao có rickielam, a Trung nguphuc chạy đâu rùi :)) Chắc về với dzợ hen =)) Chỉ có mấy đại ca đi là không sợ ai cả :D

oanhngo

Ko Phải rickielam mà là nguphucmobil(A Trung) Mẫn ơi !
ku Lâm mới dữ kìa ! anh em tiu hết rùi mà ku ấy còn về tới Phan Thiết khỏe re ! pái phục pái phục! :p:p:p:p:p:p:p

cuibapdaica

ặc , bây h mới lên đây đọc , năm ngoái có mình , năm nay lại ko đi , thật là tiếc quá

nncuong

Administrator
Không có danh sách cụ thể nhỉ, gửi mã Lịch Phù Đổng 3.0.8 cho ai giờ.

vunguyenonly

hic..hic..vui wé ha...ước gì mình cũng đi được,nhưng mình ngại lắm,vì mình không am hiểu gì về máy móc hết á..không biết gặp mặt sẽ nói gì...hu..hu...

shadow141206

Hjz, giờ xem lại mấy tấm hình nì ... đã ghê, ước gì em đi đc !!! Nhưng mà ... Nhìn mấy anh thấy ... "trẻ" quá vậy ?! Em còn 9x nè :p. Chắc ko dám dzô :((

Status
Không mở trả lời sau này.