• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình nền "7 VIÊN NGỌC RỒNG " for N8 & N5800

manhtuyen2

Mình đọc truyện chỉ có tới siêu sayda cấp 3 là cao nhất thui mừ @@?

ehhehe...coi film bộ gb có đó..phần tiếp theo sau khi diệt dc bư còm....cấp 3+điều khiển dc biến khỉ đột -> cấp 4 :) còn có cả cađic cấp 4 + songoku cấp 4 ra cấp j đó k nhớ nữa :)

shido_katori

Active Member
DICKU có 2 loại hợp nhất là " Lưỡng Long Hợp Nhất" và " PoTaRa" , cách thứ 2 cần dùng đôi bông tai Potara

cuulonggiang

lúc songoku hợp với cadic=DICKU có lúc còn lên siêu xayda cấp 10,và cấp 100 cũng có cơ ;)) :))

Hơ...hơ... thật ko ??? Để tui về coi lại ..... hồi trước nghiền bộ này kinh... cơ mà lâu rùi ko đọc nên wên....:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

DICKU có 2 loại hợp nhất là " Lưỡng Long Hợp Nhất" và " PoTaRa" , cách thứ 2 cần dùng đôi bông tai Potara

Tui vừa đọc lại nè.... Đó chính xác là phép Lưỡng Long Nhất Thể, 2 người phải sử dụng 1 số động tác "tập thể dục" phúc tạp mới thực hiện được.

Chỉnh sửa cuối: