• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hình nền] Chữ cái tên bạn và người ấy.

missthuha

hi cho miss xin chữ HT nhé bn! nền màu xanh dương blue và 1tấm màu hồng aha hihi 2chữ hơi khó lồng nhưng chủ toop júp nhé!mà kík thước 360.640 nhé hix

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Gíup giùm mình nhé, bạn viết giùm chữ C và N cho mình nhé

Nền này
nha bạn :D

Thank trước bạn 1 chục cái nè :D

abcdeftuan

Làm cho mình Chữ T và chữ N,chữ T màu xanh ngọc và chữ N màu đỏ nhạt nha bạn,cám ơn trc' nha ^^

bluecloud161

Chào bạn. Bạn làm giúp mình một hình nền chữ lồng V vs L nhé. Cỡ hình là 360 x 640, nền màu xanh da trời. Cảm ơn bạn nhiều nha.

quangcon1980

bó tay rồi,chữ kí mình cũng để chữ D trước giờ cái này cũng để chữ D trước,số mình hẩm hiu rồi.:(:)((
thanks ban nhiều!

caotuanan

HÀNG VỀ :

@abcdeftuan T & N

@muforever0603 C & T

@rastar C & N

@soibac1010 T & V , T & H

@bluecloud161 V & L

@lord19872007 N & T

hjhdahjdo

cho mình cái hình chữ T va T nha? Hehe mình làm quà tặg đó! Làm đẹp đẹp xíu! Đừng có giốg 2 chữ t như hình bạn up ở trên nha?

lord19872007

tks bác nhìu :x, mà bác có hình con voi w von vịt không, đổi dùm mình đi ,tks bác lần nữa ^^