• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hình nền] Chữ cái tên bạn và người ấy.

binladen1206

Active Member
a làm cko e ckữ T&C nka a.......tks a

Theo yêu cầu bạn xem đài :D

xbuomx

Nhờ chủ toppic làm hộ mình 2 chữ cái V H nhé , mình dùng c5-06, thanks nhìu ! Ah bạn có thể ghép vào hình có dòng kẻ ô li như trên vở đc k?

binladen1206

Active Member
Nhờ chủ toppic làm hộ mình 2 chữ cái V H nhé , mình dùng c5-06, thanks nhìu ! Ah bạn có thể ghép vào hình có dòng kẻ ô li như trên vở đc k?

Của Bạn - trái "chim" cho nó lãng mạn nhé :D

xbuomx

Hi cám ơn bạn nhé hình wá đẹp luôn , ban làm ơn làm lại cho mình kiểu khác đc k, màn hình của mình khi cài hình này bi rộng wa bạn ah cho mình ảnh bé hơn nhé, bạn có thể cho mình kiểu mầu nền đậm hơn đc k? Cám ơn bạn nhiều nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hốhố,bác pin loãng moạng woá đi,mần cho cháu chữ G và Đ dc ko ạ,hi,à,cái nề hok fải dành cho tềnh iu,nên bác pin đừng làm nền chái chim nha,hihi

biendt

Của hai Bạn - B & H va H & B đều như nhau nhé :D

a chjnh laj h0 e 2 chu nay tren nen traj chjm na.chu b dam h0n chu h nhe.hj.e dag ol tren dt,k0 dung dc vk
S60v5 đều hỗ trợ viết tiếng việt.Vui lòng thực hiện theo quy định.

Last edited by a moderator:

Stratovarius83

Tham gia tí cho vui ^_^
Bạn làm giúp cho mình 2 chữ cái T và Th được ko bạn? Hình nền tình yêu hoặc trái tim
Bạn giúp mình sao cái hình nền đừng tối và đừng sáng nghe, chan hòa là đẹp
Cảm ơn bạn trước :)

Nokia N97

binladen1206

Active Member
Tham gia tí cho vui ^_^
Bạn làm giúp cho mình 2 chữ cái T và Th được ko bạn? Hình nền tình yêu hoặc trái tim
Bạn giúp mình sao cái hình nền đừng tối và đừng sáng nghe, chan hòa là đẹp
Cảm ơn bạn trước :)

Nokia N97

Chỉ làm được với một chữ cái chứ k làm được T&TH đâu Bạn ah ! Chắc hai Bạn đều là T&T rùi :D