• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình Off Tăng 2 của PV's Birthday!

oanhngo

Batkid hay mod nào rảnh vào edit bình lựng dùm nhé!

oanhngo

Lúc nào cũng cầm ly bia=))=))=))=))=))=)):O:O:O:O:O:p:p:p:p8-|8-|8-|8-|8-|

Chỉnh sửa cuối:

hbinhlove2003

anh Sơn đen chơi kiểu Hàn Quốc, còn VN là kiểu gì vậy anh ? haha....

còn anh mập này uống méo mỏ lun hoho.............

oanhngo

Batkid chịu ko nổi =))

Ông NHATHOASANGVIET ăn dzữ wa cầm nguyên cái đùi gà ! hèn chi ổng mập ! =))=))=))=))=))=))=))

BatKid

Super V.I.P

uống với BatKid mà ku Lâm nhăn nhó như là là uống thuốc độc 8-|8-|8-|

Dzị mà dám mạnh miệng tuyên bố : "mấy anh Sài Gòn uống thua dân Bình Thuận tụi em " <<< vì câu này mà súyt chút nữa em ấy phải tụt quần quỳ gối xin lỗi mí anh Sài Gòn =))=))=))

Kojiro

Super V.I.P
...

uống với BatKid mà ku Lâm nhăn nhó như là là uống thuốc độc 8-|8-|8-|

Dzị mà dám mạnh miệng tuyên bố : "mấy anh Sài Gòn uống thua dân Bình Thuận tụi em " <<< vì câu này mà súyt chút nữa em ấy phải tụt quần quỳ gối xin lỗi mí anh Sài Gòn =))=))=))

A nhớn mà chấp nhặt e út quá nha :p Ko phải nhăn vị sợ uống mà là nhăn vì tửu lượng a Kid "tệ" quá đó mà :))

Sonblack

Super V.I.P
Up hình thì cũng đàng hoàng, up lên mà bôi nhọ thì đừng gọi Sơn đen là anh nữa đó nghe! Vui chứ không quá đà đó nha chú em!

DreamLand

=))Sao không có chị tiếp tân nào như ở Zenta vậy anh em >:)>:)>:)
Hok thèm coi nữa âu =))=))=))

DreamLand

Up hình thì cũng đàng hoàng, up lên mà bôi nhọ thì đừng gọi Sơn đen là anh nữa đó nghe! Vui chứ không quá đà đó nha chú em!
Giúp anh bớt giận nè :* :* :*
Chụt chụt chụt b-)b-)b-)

hbinhlove2003

đúng rùi bớt nóng đi đại ca, vậy kêu = anh Sơn Hàn Quốc đi nha, tại uống bia theo kiểu HQ ko à =D>

Kitmit

=))Sao không có chị tiếp tân nào như ở Zenta vậy anh em >:)>:)>:)
Hok thèm coi nữa âu =))=))=))

hehe...box8 này có ngừ iu gòi mà cứ đòi hình các chị tiếp tân...
kiểu này phải đi méc mới được...đề nghị anh cung cấp thông tin của chị "ý" để em kịp thời thông báo...hjhjhj:D