• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN offline sáng ngày 19-10-2008

Nemmatlanh

:O:O:O:O Ông anh nhầm rồi.Minh cưa mãi em không nổi ý chứ =))

Chị PA sao cứ lượn lờ mãi mà chẳng chị đăng kí đi offline gì cả thế :D?Bete ra đây chơi chị cũng phải đi cùng cho vui chứ,chị đăng kí nhanh đi để em chốt danh sách,thứ 6 rồi đấy :D

PhuongAnh

Chị PA sao cứ lượn lờ mãi mà chẳng chị đăng kí đi offline gì cả thế :D?Bete ra đây chơi chị cũng phải đi cùng cho vui chứ,chị đăng kí nhanh đi để em chốt danh sách,thứ 6 rồi đấy :D

Chị muốn đi lắm nhưng chưa thấy anh Minh ký duyệt cho đi gì cả :(

exec1984

Active Member
Cáo lỗi anh em ,mai mình không đi được vì ngày mai cơ quan tổ chức mừng chi em,chúc anh em 1 buổi offline vui vẻ đầy ý nghĩa =D>=D>

NguyenQuang

Super V.I.P
Phương anh tinh tướng

:O:O:O:O Ông anh nhầm rồi.Minh cưa mãi em không nổi ý chứ =))

Trên Hàng bè người ta đồn rằng: Phương anh la người duy nhất của cả phường mà muỗi kg bao giờ đốt...Ế to rồi em oi:D:D:)):)):))

NguyenQuang

Super V.I.P
CLB Hà nội đã tổ chức offline vao sáng hôm nay để chào đón bạn bete từ Sài gòn ra thăm Thủ đô. Nếu có gì sơ suất mong bêt lượng thứ nhé. Phê bình mod Phương Anh chỉ to còi nhưng kg có mặt

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Căn bản anh em cứ trâu đầu vào máy móc chẳng giới thiệu để em te bít làm Man HaChau phải ra tay :D (đợt này phải bình bầu Man HaChau là đại sứ thiện chí của PV Hà Nội mới được =))=))=)))

hanemnhieu

Active Member
Trên Hàng bè người ta đồn rằng: Phương anh la người duy nhất của cả phường mà muỗi kg bao giờ đốt...Ế to rồi em oi:D:D:)):)):))

CLB Hà nội đã tổ chức offline vao sáng hôm nay để chào đón bạn bete từ Sài gòn ra thăm Thủ đô. Nếu có gì sơ suất mong bêt lượng thứ nhé. Phê bình mod Phương Anh chỉ to còi nhưng kg có mặt

Super Vip, ngài post 2 bài liền nhau nhé!:D, chúc anh em off vui vẻ nhé!!!

PhuongAnh

CLB Hà nội đã tổ chức offline vao sáng hôm nay để chào đón bạn bete từ Sài gòn ra thăm Thủ đô. Nếu có gì sơ suất mong bete lượng thứ nhé. Phê bình mod Phương Anh chỉ to còi nhưng kg có mặt

Hic lần nào gặp anh Nam cũng trêu em làm con bé xấu hổ không dám đi off nữa :((

Last edited by a moderator:

Nemmatlanh

Hôm qua phải đi cùng cơ quan từ thứ 7,nên không đi được cùng mọi người buồn quá :(!Thấy anh em đi đông vui thích ghê!Ai có kiểu ảnh nào thì đưa lên cho mọi người thèm đi :D

nncuong

Administrator
Nghe em Te kể lại chuyện mà thấy PV HN vô tâm quá đi mất :| :( X-(

Em Te buồn vì những người cần đến lại không đến :-?, những người đến thì chỉ nhăm nhăm vào con PDA thôi. Thông cảm dân PDA nó thế. :D

Hungnokia3300

Well-Known Member
Con bé nhà em hôm đấy nó cũng đang nằm viện nên em mới không đi được, nếu không thì chắc em cũng có mặt ở đó rồi anh Nam ạ :D