• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOẠT ĐỘNG OFFLINE CỦA ANH EM HẢI DƯƠNG

persie

Nơi để anh em hẹn hò và thông báo kế hoạch gặp gỡ của mọi người.

Khởi động chương trình OFFLINE 30-4 & 1-5! Mọi người vào thảo luận nhé!

Last edited by a moderator:

LeHai85

khai trương luôn cho anh persie.thế bao h anh em ta thuê xe tăng về Nàng bác hiển nhỉ

mrlingling

Active Member
Cuối Tuần em về HD ,^^ anh nào đi cafe sáng t7 ko? ;;) nếu đi thì nt tới số : 09853718 theo cú pháp : CAFE X trong đó X là Tên người đăng kí đi uống cafe :))! hạn cuối là tối thứ 6... =)):D

Chỉnh sửa cuối:

persie

Cuối Tuần em về HD ,^^ anh nào đi cafe sáng t7 ko? ;;) nếu đi thì nt tới số : 0985371988 theo cú pháp : CAFE X trong đó X là Tên người đăng kí đi uống cafe :))! hạn cuối là tối thứ 6... =)):D

rất tiếc là sáng T7 anh phải đi thi lại :(:)((. đành hẹn chú dịp khác. Anh cũng máu cafe sáng lắm. đành chịu thôi.

LeHai85

Cuối Tuần em về HD ,^^ anh nào đi cafe sáng t7 ko? ;;) nếu đi thì nt tới số : 0985371988 theo cú pháp : CAFE X trong đó X là Tên người đăng kí đi uống cafe :))! hạn cuối là tối thứ 6... =)):D

rất tiếc anh không quen uống cafe sáng lắm.hihi.=))=))=))=))=))

PhamHien

Vụ về NG lúc nào cũng vẫn là nóng hổi. Nhưng năm Kỷ Sửu đã tới. Mình nghĩ nên tổ chức một buổi off tại HD chào xuân mới. Cuộc off này với rất nhiều ý nghĩa:
1. Cuộc off đầu tiên kể từ thời điểm thành lập
2. Gặp gỡ chúc tụng đầu xuân
3. Nhiều mem mới cũng tham gia
4. Nhiều VIP khao "đồ chơi" mới

Mời anh em cho ý kiến về thời gian nhé!

mrlingling

Active Member
Vụ về NG lúc nào cũng vẫn là nóng hổi. Nhưng năm Kỷ Sửu đã tới. Mình nghĩ nên tổ chức một buổi off tại HD chào xuân mới. Cuộc off này với rất nhiều ý nghĩa:
1. Cuộc off đầu tiên kể từ thời điểm thành lập
2. Gặp gỡ chúc tụng đầu xuân
3. Nhiều mem mới cũng tham gia
4. Nhiều VIP khao "đồ chơi" mới

Mời anh em cho ý kiến về thời gian nhé!

Tuyệt, mỗi tội em ứ thích từ " khao " ở mục 4 =)):))

LeHai85

mai hoặc ngày kia nên hải dương đi anh ơi.không thì để mùng 5 - 2 -2009 anh em mình chào xuân nhỉ hihi..1 tháng thành lập PDAVHD

PhamHien

mai hoặc ngày kia nên hải dương đi anh ơi.không thì để mùng 5 - 2 -2009 anh em mình chào xuân nhỉ hihi..1 tháng thành lập PDAVHD

Đầu xuân cũng được! từ mồng 4 đến mồng 7 Tết là OK! Chứ mai, kia đi họ hàng và tất niên liên miên! Híc.
Đợt này có mem mới đó

Sáng nay vừa mất 1 tiếng rưỡi unlock và up ROM mới thành công cho một mem mới từ Kinh Môn về nhà anh đó!

LeHai85

Đầu xuân cũng được! từ mồng 4 đến mồng 7 Tết là OK! Chứ mai, kia đi họ hàng và tất niên liên miên! Híc.
Đợt này có mem mới đó

Sáng nay vừa mất 1 tiếng rưỡi unlock và up ROM mới thành công cho một mem mới từ Kinh Môn về nhà anh đó!

uhf em biết ai rồi hi.=D>.ok anh em xem thế nào nhé đầu năm nhé

mrlingling

Active Member
Đợt này có mem mới đó

8-|may mà rơi vào tay bác Hiển nên mới thành công... chứ đưa em làm thử thì chỉ có unlock là chết chip radio....up rom là error liên tục thôi...:-?? ko hiểu tại sao cứ dùng máy nào là đi máy đấy thế mới đau đầu em chứ...:))... hôm này off hi vọng có mặt mem mới, cũng là mem trẻ nhất của PDAVIET HD :D;;)

PhamHien

8-|may mà rơi vào tay bác Hiển nên mới thành công... chứ đưa em làm thử thì chỉ có unlock là chết chip radio....up rom là error liên tục thôi...:-?? ko hiểu tại sao cứ dùng máy nào là đi máy đấy thế mới đau đầu em chứ...:))... hôm này off hi vọng có mặt mem mới, cũng là mem trẻ nhất của PDAVIET HD :D;;)

Chú dùng phải cẩn thận chứ! Quý máy như thân thể mình ấy! Anh nâng niu từng con một. Con nào bi chết vậy? Kaiser hả, sao bảo mang HN chỉnh sửa gì rồi!? Có cần anh giúp đỡ gì ko? Ngại quá

PhamHien

Chắc off đông đủ phải để dip 30-4 rồi. Phải họp bàn để off cho qui củ, tránh "tự phát" ngại lắm! :)

mrlingling

Active Member
Chắc off đông đủ phải để dip 30-4 rồi. Phải họp bàn để off cho qui củ, tránh "tự phát" ngại lắm! :)

tự phát có cái hay của tự phát mờ bác :D;;) 8-3 cũng gần rồi các bác nhở :-?

PhamHien

Off to chắc để 30 -4 cho hành tráng nhỉ. Tình hình là anh cũng thèm bia lắm rồi. Đang định chiều CN tuần này lên HD làm trận đây!
Lâu quá lai thấy nhớ anh em! Sau đợt thanh tra, giờ lại thi thử ĐH, lắm việc nên bận quá! CN này Long có về HD không nhỉ?
Anh, Hải Tuấn, Long...nhậu

Chỉnh sửa cuối: