• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoạt đông và sân Bóng đá chính thức của PVSG từ ngày 3/8/2008

rickielam

Tình hình là tuần này em và chú Nguphumobile sẽ có mặt. Mong anh em đi đông đủ........ :D

TranMinhMan

Super V.I.P
Tình hình là tuần này em và chú Nguphumobile sẽ có mặt. Mong anh em đi đông đủ........ :D

Vụ đông đủ này phát rầu!:( Đã nói nhiều mà chả thấy biến chuyển. Giờ ai thích thì cứ lên thui, mấy bữa vẫn cáp với đội ngoài đá.b-)
Tuần rùi thông báo tùm lum mà cũng chỉ có 3 mạng là mình, Kawa và anh Diên lên thui!!!;) Đội bóng PVSG x..ì..i..i hơi òy chăng???:-/

cofer

Huhu, đá banh phát ham, mình chịu, không đá sân khách được, đành đá sân nhà :((

oanhngo

Chủ Nhực nì Oanhngo co mẹt ! và kiu thêm 1 số người nữa cho PVSG xôm tụ lên cái nào ! có ai cafe cà pháo gì trước giờ thi đấu ko?

oanhngo

Đội bóng PV đá lại chưa các bác ?
Hôm nào ghé sân xin nhập hội nha các bác :D
PVSG đã "sinh hoạt" 3 tuần nay rùi nhé! =D>=D>=D>=D>=D>=D>
10h Chủ Nhật hàng tuần tại sân cỏ nhân tạo Phú Thọ nhé!
;););););)

rickielam

Tình hình là tuần sau trở đi đội bóng PV thay đổi giờ sinh hoạt từ 9h-11h30. Mong anh em đi đủ và đúng giờ............

oanhngo

Sân 2 là sân 2mét đúng ko? b-) =)) =))
Chịu thôi ! đá sân 1 thôi! là hết lết nổi gòi! ^:)^

Chung_tuhinh

Tuần này đc nghỉ đá sáng nên sẽ lên sân xin nhập hội.
Anh em cho mình hỏi kinh phí thì như thế nào vậy ?
Mình là người mới thì thủ tục ra làm sao ?