• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoạt đông và sân Bóng đá chính thức của PVSG từ ngày 3/8/2008

TranMinhMan

Super V.I.P
Vậy là mọi việc "giao dịch" xem như xong xui hén!
Thông báo chính thức lun: tối T7 khoảng 7g ae off coffee một phát, rùi sáng CN đá banh ở sân Đào Duy Anh.:)):)):))

Nhưng thêm một vấn đề sẵn lấy ý kiến lun, tình hình là ae tẩy chay CAT nên hiện tại vẫn chưa có quán nào xem được để off(Cát Đằng-THĐ => wifi cùi bắp, Cát Đằng-SVH => chỉ để dắt ghệ thui toàn ghế đôi, Chợt Nhớ ko khí cũng được nhưng tội cái nhỏ wé, 5 thằng chui vô là thấy chật rùi chưa đem lap theo mà ngồi chẳng thoải mái...), nên ko khí off đột xuất dạo này hơi trầm lắng.:-?
AE có quán nào hay thì phát biểu, lấy ý kiến chung mai off test 1 phát rùi sao này chọn làm địa điểm lun!
Tổng chào!:D

XuanTruong

Super V.I.P
Kiếm quán nào đó rộng rãi, thoáng đãng tý chú Mẫn ạ! Như CAT thì không duyệt được!:)):)):))

AnhTu

Super V.I.P
Tối nay ai off thì ghé cafe SOHO ở đường Út Tịch nha, từ Hoàng Văn Thụ hướng ra Lăng Cha Cả, quẹo phải ở ngã tư HVThụ - Út Tịch, chạy 1 chút là tới. Tới nơi có thể gọi điện thoại hỏi chỗ mình :D

TranMinhMan

Super V.I.P
Tối nay ai off thì ghé cafe SOHO ở đường Út Tịch nha, từ Hoàng Văn Thụ hướng ra Lăng Cha Cả, quẹo phải ở ngã tư HVThụ - Út Tịch, chạy 1 chút là tới. Tới nơi có thể gọi điện thoại hỏi chỗ mình :D

Uki, khoảng 7g30 mình sẽ đèo a Sơn lên lun.>:)>:)>:)

oanhngo

pó tay! gần 20 nguời với mười mấy cái lap mà cái wán nó cho ngồi có 2 cái bàn ! tình hình là a Sơn "sờ bờ lờ" bị ép gần chít òi! =)) pó chíu! hic hic!

dczien

pó tay! gần 20 nguời với mười mấy cái lap mà cái wán nó cho ngồi có 2 cái bàn ! pó chíu! hic hic!
đập wán đi :D mưa wá a k ra được chứ không là....:-? thấy BK on mà chắc nghe đá banh trốn rùi

BatKid

Super V.I.P
đập wán đi :D mưa wá a k ra được chứ không là....:-? thấy BK on mà chắc nghe đá banh trốn rùi

kon đang ngồi ở SOHO nà má >:)>:) ...

CN hẹn TLG đi long an en thịt rắn gòi, thất hứa hem đc .

thangmymobi

Thịt rắn ngon à.Nhớ lần thịt rắn Long An năm ngoái quá.Anh em thật vui vẻ.Thắm thoát mà đã 1 năm rồi ta.

dczien

kon đang ngồi ở SOHO nà má >:)>:) ...

CN hẹn TLG đi long an en thịt rắn gòi, thất hứa hem đc .
Kiu TLG lên sân đi, thịt rắn ở Tuấn Bạc gần sân không thua đâu cả ngon ngon ..chẹp ...chẹp en rắn hổ mang ngon fải bít ;;) en xong mún fùng mang à, rắn hổ hành thịt ngọt và ngon nhưng en xong hôi hành lém hehe :))

tinh_la_gi

Administrator
Tuấn Bạc ăn xong là mấu chú ấy cầm mã tấu chém ... giá trên trời ấy ... cty TLG bước mấy chục bước là Tuấn Bạc ấy ... Bửa nào buồn đập cái bể nước cho lũ cuốn cái quán ấy cho rồi ... bán mắc qua trời !!!

tinh_la_gi

Administrator
Quên nửa ... mai đi làm bình thường mà BK ... xuống đây alo TLG đang ở Cty là potay đấy ... kaka

TranMinhMan

Super V.I.P
CN này 31/08, ae SG đi đá banh đầy đủ nhá, ở TP mà ai cũng lặn giỏi ghê!?=)) Lên ko đủ 2 đội hình đá có mà lè lưỡi. Sẵn đi đông đủ thì mình làm cái lẩu nhỏ + vài khung nhân kỷ niệm ngày Quốc Khánh 02/09 lun đi (lâu wé ae ko trác táng rùi)!!!???:)):)):))>:)>:)>:)=))=))=))

dczien

CN này 31/08, ae SG đi đá banh đầy đủ nhá, ở TP mà ai cũng lặn giỏi ghê!?=)) Lên ko đủ 2 đội hình đá có mà lè lưỡi. Sẵn đi đông đủ thì mình làm cái lẩu nhỏ + vài khung nhân kỷ niệm ngày Quốc Khánh 02/09 lun đi (lâu wé ae ko trác táng rùi)!!!???:)):)):))>:)>:)>:)=))=))=))
yeah, 2 tuần không đá 3 chưn teo hết