• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách chỉnh sưa thư mục system trong ô C của máy?

Status
Không mở trả lời sau này.

Maitan_10000

Anh em có soft nào hay cách nào chỉ giúp với. Đang định thử thêm file hosts vào máy để vào face mà ko thể chỉnh sữa ổ C được. EM đã thử qua nokia file browers, nhưng ứng dụng em sign rồi mà vẫn ko cài được. PC suite thì cũng đả thử cài soft của anh manhtu cũng ko song. Có cách nào ko, anh em biết xin chỉ giáo. :-/

Maitan_10000

Ko pro nào giúp mình với nhỉ. Lại thử thêm một cách nhưng vẫn ko được, em edit file sis rồi thêm thư mục em cần tạo vào file, đóng gói lại rồi cài. Mà cứ bị báo là ko thể cài đặt.

duong_hvan

May ban la may gi? Va da hack chua? Hack moi co the chinh sua cac thu muc trong o he thong ban ah!

Maitan_10000

Em muốn hỏi cách ko hack ah. Còn đã hack thì hỏi gì nữa, bác nào có cách cho em biết với.

Maitan_10000

Bác nào chuyên về cái này giúp em với nhỉ. Hay có soft nào can thiệp được trên mobile hay PC điều được.

Hoden

Super V.I.P
Trên PDAviet này k ai thích đi đường vòng và đâm ngõ cụt nhu bạn đâu

bạn dùng máy gì???
Nếu muốn hack thì có topic hướng dẫn,!!! muốn sửa hệ thống mà không hack thì ko có cách sửa. hack mới xâm nhập vao62 ổ c hệ thống

ko lập topic hỏi lung tung, dòng máy nào thì cũng có topic thảo luận và hack cả rồi topic sẽ closed sau 12h tới

Status
Không mở trả lời sau này.