• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách duyệt PDAVIET bản đầy đủ từ P9

smiler

Well-Known Member
tình hình là lướt PDAVIET bằng chế độ rút gọn này rất nhanh và đỡ $ GPRS. Tuy nhiên bị hạn chế rất nhiều, kô xem đc ảnh, kô up được file, kô thank đc vv.vv
Do cuối năm bận nhiều nên tranh thủ bằng phone vậy . Bạn nào biết cách lướt PDA trên P9 như lướt trên PC thì chỉ giúp mình nhé . cảm ơn các bạn rất nhiều

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là lướt PDAVIET bằng chế độ rút gọn này rất nhanh và đỡ $ GPRS. Tuy nhiên bị hạn chế rất nhiều, kô xem đc ảnh, kô up được file, kô thank đc vv.vv
Do cuối năm bận nhiều nên tranh thủ bằng phone vậy . Bạn nào biết cách lướt PDA trên P9 như lướt trên PC thì chỉ giúp mình nhé . cảm ơn các bạn rất nhiều

Posted via Mobile Device

Vậy bạn phải dùng một trình duyệt web nào đi, bên S60v3 có Skyfire, đừng dùng mặc định của máy.

Bạn test các trình duyệt web hỗ trợ con này thử. Chỉ có cách đó thôi.

smiler

Well-Known Member
Vậy bạn phải dùng một trình duyệt web nào đi, bên S60v3 có Skyfire, đừng dùng mặc định của máy.

Bạn test các trình duyệt web hỗ trợ con này thử. Chỉ có cách đó thôi.

thank bạn rất nhiều. thế mà mình cứ nghĩ đến chuyện thay đổi IP .

Posted via Mobile Device

vnyelsea

Nhân đây cho mình hỏi, sao mình đăng nhập trên Phone không được. Mật khẩu của mình toàn số, mà không sao nhập được bằng con số. Nhập ký tự thì đựoc nhưng chuyển qua nhập số là con trỏ tự động nhảy về trường User,

vnpt1706

Nhân đây cho mình hỏi, sao mình đăng nhập trên Phone không được. Mật khẩu của mình toàn số, mà không sao nhập được bằng con số. Nhập ký tự thì đựoc nhưng chuyển qua nhập số là con trỏ tự động nhảy về trường User,

có thể mờ note sau đó copy và paste vào(thường bị lỗi như vậy đó mà)

smiler

Well-Known Member
có thể mờ note sau đó copy và paste vào(thường bị lỗi như vậy đó mà)

Kick vô đó là đã bị lỗi rồi (nhiều lúc còn chuyển qua load ảnh)
Làm sao mà paste được bạn.
Còn chuyện chọn 1 đằng ra 1 nẻo là chuyện thường ngày ở huyện, riết rồi cũng quen.
Thế nên mới tìm cách duyệt PDAVIET trên P9 như PC.
Rất mong mọi ng giúp đỡ. Came ơn rất nhiều.

(mình dùng SIM mobi)
Posted via Mobile Device

eternal_vnn

hix,em cũng hay bị trường hợp muốn vào khung comment thì P9i nó lại load cho 1 cái ảnh vòng vòng về tha hồ mà ...ngắm T_T

NokuaN70

Well-Known Member
hix,em cũng hay bị trường hợp muốn vào khung comment thì P9i nó lại load cho 1 cái ảnh vòng vòng về tha hồ mà ...ngắm T_T

Nếu muốn post comment thì chỉ có nước xài Opera mini thôi, trình duyệt web mặc định để dành download là good thôi còn muốn post bài thì hên xui :(.

Posted via Mobile Device

shadow141206

Smiler dùng cái này nha. Mình đã dùng thử trên P1i, mình on bằng đt thông qua CT này thì thấy hiện đầy đủ trang web của PDAVIET đó !

tuanhung1433

@ NokuaN70, smiler, vnyelsea... Thế là đồng bệnh tương lân rồi. Máy mình cũng bị giống như mấy bạn X-(. Bị riết rồi bây giờ duyệt web là chạy opera mini

vnpt1706

@ NokuaN70, smiler, vnyelsea... Thế là đồng bệnh tương lân rồi. Máy mình cũng bị giống như mấy bạn X-(. Bị riết rồi bây giờ duyệt web là chạy opera mini

xem ra cũng có nhiều người khoái dùng opera mini quá

smiler

Well-Known Member
Smiler dùng cái này nha. Mình đã dùng thử trên P1i, mình on bằng đt thông qua CT này thì thấy hiện đầy đủ trang web của PDAVIET đó !

Cảm ơn bạn rất nhiều. Nhưng giờ mình vẫn chưa dow được. Host của PDA lỗi rùi. Mấy hôm rùi vẫn vậy
Bạn có bản của P9 thì post lên đây dùm mình với.

Posted via Mobile Device

shadow141206

Cảm ơn bạn rất nhiều. Nhưng giờ mình vẫn chưa dow được. Host của PDA lỗi rùi. Mấy hôm rùi vẫn vậy
Bạn có bản của P9 thì post lên đây dùm mình với.

Posted via Mobile Device

Của bạn đây !!! Njoy :D

P/S: cái này vào web hơi chậm, tại vì nó load bản full nên ko nhanh bằng opera đâu !!!