• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách sử dụng tai nghe bluetooth nokia

busserlus

mình muốn dùng tai nghe bluetooth của nokia nhưng ko biết cách dùng ai beites chỉ mình với.
Mình hiện có cái tai nghe bluetooth của máy 8800 sorocco hix cái máy thì bị mất tuần trc rồi mới mua cái n82 mới nhưng muốn dùng cái tai nghe bluetooth của 8800 cho cái n82 nhưng ko biết cách dùng cái tai nghe này ai biết chỉ dùm mình với thanks

thanhlongnet

mình chưa xài máy đó chưa biết.chỉ biết nếu là mấy dòng máy s40 thì vào máy nghe nhạc rùi chọn phát qua bluetooth thui

HHN

Well-Known Member
mình muốn dùng tai nghe bluetooth của nokia nhưng ko biết cách dùng ai beites chỉ mình với.
Mình hiện có cái tai nghe bluetooth của máy 8800 sorocco hix cái máy thì bị mất tuần trc rồi mới mua cái n82 mới nhưng muốn dùng cái tai nghe bluetooth của 8800 cho cái n82 nhưng ko biết cách dùng cái tai nghe này ai biết chỉ dùm mình với thanks

Thông thường thi cách pare tai BT như nhau thôi, bật tai nghe lên,vào điện thoại chọn kết nối BT add new device (handfree hoặc audio device), đợi một lúc sẽ search thấy cái tai nghe, nhập code vào để xác nhận kết nối, thế là OK roài.