• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỘI NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG LÀ CHỦ NHÂN CỦA EXEC

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

:D Thấy nhiều người có nhu cầu giao lưu về việc mất Exec, die Chip con Exec và nhiều lý do khác. mà phải chia tay con Exec thân yêu của mình! Mình mở chủ đề này cho các bạn có thể giao lưu, trao đổi kinh nghiệm cũng như nỗi bùn mất Exec!
:D

Hi vọng mình không dính vào hội này! :))=))

Chỉnh sửa cuối:

yingzhou

:)) Muốn tham gia thì cũng được thôi mà anh! Miễn sao phù hợp với những điều kiện đã đưa ra ở trên! Riêng mình thì chẳng muốn tham gia hội này chút nào! :))

Tom_codon

Super V.I.P
Thế thì em là đội trưởng cái đội này rồi anh Châu ạ
Không biết nên buồn hay nên vuui....!!

yingzhou

E hèm! Mọi người vào lên danh sách hội viên đi hen! :D Hội trưởng là Tom_codon sẽ hướng dẫn các bạn làm sao thoát khỏi tình trạng hiện nay của bạn! :D Ngoài ra còn có AnhTu đang lăm le làm Hội viên danh dự! :D

yingzhou

Vậy là đầy đủ ban quản lý của hội rồi! Giao chủ đề này lại cho Tom và các đồng nghiệp. Mình chạy thôi! :))

phanlangmocbai

Mình cũng thế, hiện mình đang xài con I-mate Jasjar. Con Exec đen của mình "đi đời" một cách hết sức vô duyên. Hôm nọ, mình đi tiếp khách về khuya, hơi có men chút đỉnh, lấy ra khỏi túi quần để thoát chương trình nghe nhạc, sau đó, gập máy lại, đút vào túi. Không hiểu sao máy rơi thẳng đứng xuống đất, bung cả thẻ nhớ, "kiếm", tắt ngấm. Mang ra chỗ quen, nói rằng bung xung hết cả mạch và chíp. Tiếc đứt ruột, đành phải xài I-mate.

Bete

=)) =)) =))
Tui nghĩ ngày ông gia nhập cái hội này gần tới lắm rồi, rất gần đấy. Ông đừng có lo mất phần
:D:D:D

vit

Anh trong công ty tớ mới mua con T-Mobile MDA Pro (sau khi mất con HP). Hôm trước đi nhậu say về khuya. Ông đi nhậu cùng gọi điện trêu chơi! Ai ngờ ông đó say quá ko biết gì cả nên cô vợ ông nghe máy. Không hiểu nghe được gì mà nghe xong thì cái MDA Pro của ông đã chịu một trận đòn hết sức thảm thương. Sau khi nện hai cú thật mạnh xuống nền và vẫn chưa bớt giận bà ấy còn mở cửa sổ quẳng luôn ra ngoài đường. Rất may là khi nện xuống đất cái thẻ nhớ và pin rơi ra nên ông ấy còn cái để mà lưu niệm :D Ôi! Đàn bà.....

Bete

Pé ơi ai dzị hẻ pé :-?:-/ :-? :-/ :-?

Pé nói con Trâu già đấy anh Tú :D :D :D
Anh Tú ở hiền gặp lành. Con Exec của anh Tú còn sống thọ lắm. Yên tâm đi
;;) ;;) ;;) ;;)

Tom_codon

Super V.I.P
Lâu lắm không vào thăm hội chủ nhân exec không biết có bác nào mới chết Exec nữa ko ??
Vào chia buồn cái nhỉ (^_^)

yingzhou

Chắc phải có cuộc thi Những kiểu chết UNI hay nhất mọi thời đại! :))

Tom_codon

Super V.I.P
Chắc phải có cuộc thi Những kiểu chết UNI hay nhất mọi thời đại! :))

Có mỗi 2 kiểu chết thôi anh Châu ạ.Chết Booloder 100% và Chết kiểu Stụck thì em dính cả 2 kiểu rồi.1 con Stuck một con chết booloder còn kiểu nào nữa đâu ??? :D :D :D

Utxd

Có mỗi 2 kiểu chết thôi anh Châu ạ.Chết Booloder 100% và Chết kiểu Stụck thì em dính cả 2 kiểu rồi.1 con Stuck một con chết booloder còn kiểu nào nữa đâu ??? :D :D :D

Còn mấy kiểu nữa chứ: rớt như 1 nhân ở trên đã nói, rớt nước, bị mất, bị cưới giựt, ... đằng nào cũng là "đã từng là chủ nhân" mà :))

HuuTien

Hic còn thêm cái bệnh "No GSM" nữa ,mấy hôm nay gặp nhiều con EXEC rồi----->potay.com

longnhi88

hội này nên thêm Mod. LongGiang81 và Trial Mod. Baoduyat nữa mọi người ạ.Anh Long thì Exec đứt cáp,còn anh Duy thì bị kẻ gian nẫng máy :D

quyduc84

E cũng đang xài Exec ngon và thích nó lắm nhưng bồ e thấy đẹp nên lấy rồi ,buồn quá hic....

longnhi88

Em bổ sung thêm 1 DownLoad Mem MdaPro,đi học nhét MDA PRO trong cặp sách,chắc có bạn cùng lớp nào khoái vọc máy nên đã thủ mất :))
Biết bao người đã ra đi con Exec(MDA).còn lại riêng mình em cô đơn

Status
Không mở trả lời sau này.