• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách kiểm tra GPS của X500 ?????

pentium4_hanoi

May quá con của em chả bị bệnh gì cả cũng là hàng mua lại cách đây kha khá với giá 4,6triệu. Keke giờ dùng vẫn ngon nhưng đang máu đổi sang dòng có bàn phím vì hay chat chit và SMS

antiloving

Em sửa được loa đàm thoại rồi các bác ah...Do cái chân cắm tai nghe nó bị lỗi..
cái bịnh của bác giống với bịnh của thằng bạn em quá ! bị chạm chân tai nghe của o2 mini S mà sửa hết 100k, cuối cùng mới bik là ra ngoài thằng thợ chỉ lấy cây tăm chọt chọt thui chứ chả làm gì, về xài vài ngày lại bị, thử lấy cây tăm chọt chọt thì lại hết...

Cũng may là con x500 của mình không bị vấn đề gì mặc dù là hàng secondhand. Dòng eten này chỉ bực cái màn hình nó nhạy kiểu gì ấy chẳng giống với lúc mình dùng dòng htc. Không biết tại máy mình nó thế hay dòng này nó thế.
mình đang chuẩn bị chuyển sang Eten, nghe anh em nói vụ cảm ứng của nó cà giật, căn chỉnh lại cũng vậy lun hả ?

pdhieu

Con máy em cài chương trình cảm ứng mới bây giờ tự nhiên cảm ứng trên màn hình lung tung hết cả ấn cái lọ thì nó nhảy sang cái khác.Em đã xóa hết toàn bộ các phần cài đặt mới này nhưng cũng không ăn thua gì.Bác nào có cách nào sử lý hộ em không?Hoặc là làm thế nào để cài lại máy về nguyên gốc của nhà sản xuất.Em xin cảm ơn.Máy em là X650