• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách root cho Desire đã up lên 2.2 Hboot 0.93 qua FOTA?

taychoideu

Hiện tại mình đang dùng desire đã up lên 2.2 Hboot 0.93 qua FOTA,mình nghiên cứu các bài viết của các bạn và biết được là mày mình chưa thể root được,vậy mình mong các cao thủ trên diễn đàn có cách nào giúp mình có thể root được cho máy vì mình muốn up rom.Mong các cao thủ chỉ giáo. Tks

PhamQuang

Manager
Hiện tại mình đang dùng desire đã up lên 2.2 Hboot 0.93 qua FOTA,mình nghiên cứu các bài viết của các bạn và biết được là mày mình chưa thể root được,vậy mình mong các cao thủ trên diễn đàn có cách nào giúp mình có thể root được cho máy vì mình muốn up rom.Mong các cao thủ chỉ giáo. Tks

Nên sử dụng Tool mới REVOLUTIONARY hay hơn, nếu máy bạn đang có HBOOT 0.93.0001 thì áp dụng tốt đấy.

Bạn vào các Topic "hướng dẫn S-OFF..." cho các dòng đọc cách tiến hành là làm được:
S-OFF >>> cài Recovery >>> ROOT.

PhamQuang

Manager

Đọc tham khảo cách sử dụng Revolutionary tại đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.p...I-ĐẶT-RECOVERY-(Update)&p=1795427#post1795427