• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về chỗ biết cách uprom cho con HTC Touch P3450

Status
Không mở trả lời sau này.

kithatu_stail

Em có con HTC Touch P3450, nhưng bản ROM của nó là Tiếng Nga, giờ em muốn chuyển sang Tiếng Anh, nhưng lại ko biết Uprom, và cũng ko biết ở quán nào tại HN biết up
Ai có biết quán nào (hoặc quen ai biết) thì giới thiệu giùm em với. Em cảm ơn!

metabolic

bạn lên bệnh viện PDA 114 mai hắc đế nhé, thật ra thì up rom bất cứ hàng sửa điện thoại nào cũng up được cho bạn mà :D

PhamQuang

Manager
Em có con HTC Touch P3450, nhưng bản ROM của nó là Tiếng Nga, giờ em muốn chuyển sang Tiếng Anh, nhưng lại ko biết Uprom, và cũng ko biết ở quán nào tại HN biết up
Ai có biết quán nào (hoặc quen ai biết) thì giới thiệu giùm em với. Em cảm ơn!

Đọc kỹ hướng dẫn trên forum này là tự có thể Up được bất kỳ ROM nào bạn muốn, đâu cần phải mang cửa hàng nào?
Đòi hỏi về kỹ năng cũng đâu có nhiều?

tuuquy

Để em cụ thể hơn tí nữa: Bác ra ngoài topic này, nhìn lên phía trên, phần Chú ý, là thấy ngay những gì mình cần và phải làm.
Tự tay mình up mới thấy nhiều thú vị.
Chúc bác up rom thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.